PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ติดตั้งเกมจะเสร็จอยู่แล้วจู่ๆก็ขึ้นมาให้หาไฟล์นี้หมายความว่าไงครับ

golfkhalifa
12th June 2016, 20:27
ผมโหลดเกม nfs run มาครับติดตั้งจะเสร็จอยู่แล้วอยู่ๆก็ขึ้นมาให้หาไฟล์นี้ครับผมนี้เซงสุดๆไม่รู้จะหาวิธีแก้ยังไงใครรู้ช่วยบอกทีครับ

bararasza
12th June 2016, 20:51
คือมันกำลัง คลายไฟล์ที่ถูกบีบอัดมาครับ เป็นตัว Repack ก็คล้ายๆกับ แตกไฟล์ที่แบ่ง part part1 part2 part 3 และทีนี้หา part4 ด้วยตัวเองไม่เจอเพราะ ไม่ได้อยู่ใน Folder เดียวกัน ไม่ได้อยู่ในแผ่นเดียวกัน

ซึ่งไอ้เจ้า Data2.bin น่าจะเป็นไฟล์ที่ ไม่ได้อยู่ใน Folder หรือ แผ่น เดียวกันกับที่ท่านลงตอนแรก ก็ต้องไปเลือกหามันเอง

ซึ่งมันก็ควรจะอยู่ ใน แผ่นใดแผ่นหนึ่งที่ท่านได้มา หรือไม่ก็ ในFolder ที่ท่านทำการคลายไฟล์ออกมา หรือในFolder ที่ท่านได้เข้าไปกด Setup เกมนี้ มันก็ควรจะอยู่ในFolderเดียวกัน

KooBABA
12th June 2016, 20:52
หาไฟล์อะไร

ไม่เข้าใจคำถามครับ

คือมันกำลัง คลายไฟล์ที่ถูกบีบอัดมาครับ เป็นตัว Repack ก็คล้ายๆกับ แตกไฟล์ที่แบ่ง part part1 part2 part 3 และทีนี้หา part4 ด้วยตัวเองไม่เจอเพราะ ไม่ได้อยู่ใน Folder เดียวกัน ไม่ได้อยู่ในแผ่นเดียวกัน

ซึ่งไอ้เจ้า Data2.bin น่าจะเป็นไฟล์ที่ ไม่ได้อยู่ใน Folder หรือ แผ่น เดียวกันกับที่ท่านลงตอนแรก ก็ต้องไปเลือกหามันเอง

ซึ่งมันก็ควรจะอยู่ ใน แผ่นใดแผ่นหนึ่งที่ท่านได้มา หรือไม่ก็ ในFolder ที่ท่านทำการคลายไฟล์ออกมา

เข้าใจละ

ก็คงต้องลอง Browse เข้าไปหาโฟเดอร์ที่โหลดมา น่าจะอยู่ในนั้น

golfkhalifa
12th June 2016, 21:03
หาไฟล์อะไร

ไม่เข้าใจคำถามครับ

เข้าใจละ

ก็คงต้องลอง Browse เข้าไปหาโฟเดอร์ที่โหลดมา น่าจะอยู่ในนั้น

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับผมไม่ได้แตกไฟล์ตอนโหลดเกม ผมกดเข้าไปแล้วมันก็ขึ้นให้ setup เลย ผมเลย next ไปเรื่อยๆ ตอนนี้ผม แตกไฟล์แล้วก็เจอแล้วครับกำลังติดตั้งใหม่อีกรอบผลจะเป็นยังไงจะอัพให้ดูอีกทีนะครับ