PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เคยเจอไหมโดนว่าอยู่แต่หน้าคอมวันๆไม่คิดจะทำอะไร แต่พอทำงานจริงๆ ตัวเองเล่นหยิบโทรศัพมาเล่นทุก3นาที

toko2041
13th June 2016, 21:30
เคยเจอไหมโดนว่าอยู่แต่หน้าคอมวันๆไม่คิดจะทำอะไร แต่พอทำงานจริงๆ ตัวเองเล่นหยิบโทรศัพมาเล่นทุก3นาที ขอละบายหน่อย ผมนี่โครตลำคาญเลยครับ ว่าคนอื่นแต่ไม่ดูตัวเองเลย

Tonyghost
13th June 2016, 21:35
เอาหน่าทุกสังคมมีคนแบบนี้อยู่ทุกที่แค่เราไม่ใส่ใจมัน ทำงานเราให้ดีกว่าของมันแค่นี้ก็สบายใจได้ อิอิ

=Galaxy Ag=Z
13th June 2016, 22:26
เรื่องธรรมดาครับ คนเราก็เคยเป็นแบบนี้กันทุกคนนั่นแหละ ไม่ว่าใครที่ว่าคนอื่น แต่สุดท้ายก็เป็นเสียเอง คนเรามักลืมตัวเสมอ ผมก็เป็น:)