PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขออนุญาติสอบถามครับ GTA V

desier
15th June 2016, 17:07
ก่อนหน้านี้ผมเล่นเกม GTA V จบแล้ว ซื้อแผ่นแท้มาเล่น แล้วพอดีย้ายบ้าน แล้วนึกอยากจะเล่น แต่หาแผ่นไม่เจอแล้วครับ
ทั้งแผ่นทั้ง ซีเรียลนัมเบอร์ แผนที่ อยู่ในกล่อง หาไม่เจอครับ ถ้าผมจะเล่น ควรทำยังไงดีครับ
อีเมล์ ตอนยืนยัน ยังมีอยู่ครับ หาดาว์นโหลดเกมยังไงครับ แล้วซีเรียลนัมเบอร์อีก จะทำยังไงดีครับ รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
:yes:yes

vgfgff
17th June 2016, 01:22
serial number คถ้าของแท้คูนก็แค่ login ID social club ไม่ก็ steam ที่คุณเคยใส่ key ไปก่อนหน้านั้นแล้ว แค่นั้นเองครับ มันจะผูกกับ accout