PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น bulletstorm เเล้วมีปัญหาเกี่ยวกับภาพ

tonnowww
11th October 2011, 23:11
คือเครื่องคอมผมใช้ HIS ATI Radeon HD 5670 IceQ
pci exoress 2.1 / 1gb gddr5 / 1080p full hd / hdmi
ตอนผมเล่นตอนเเรกไม่เป็นอะไร พอเล่นมาเรื่อยๆ มันมีขีดดำๆ เเล้วพอกด esc ปกติมันยังมีภาพตอนเล่นลางๆข้างหลังเเต่ครั้งนี้มันเป็นสีดำเเล้วมีขีดเหมือนหมึกโดนน้ำ
ตอนผมเล่นผมปรับทุกอย่างเป็นLOWอะไรที่มีปิดหมดเพราะเกมมันตั้งให้ ผมก็ไม่ได้ไปเปลี่ยนเลยตั้งแต่แรก

ช่วยหน่อยครับ:help

rotary_wahwah
12th October 2011, 13:03
เคยมีวิธีแก้อยู่ในบอร์ดเว็บนี้ แต่หาไม่เจอแล้ว
คุ้นๆว่า เค้าให้เปลี่ยนค่า ตรง anti-aliasing มั้งครับ