PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซื้อGTA5 online,ไม่มีภารกิจอะไรให้ทำเลย

liger0000
25th June 2016, 12:27
มันในแผนที่มันไม่มีภ่ีกิจอะไรมห้ทำเบยอะคับ พวกcontect missionอะแก้ไง

headshot deluxe
26th June 2016, 15:11
ทางแก้คือ "ใจเย็นๆ" ครับ
ผมรู้มันยากสำหรับคุณ ขนาดพิมพ์ยังตกๆ หล่นๆ คงจะรีบมาก

gta online ภารกิจมันไม่ได้มาในแผนที่นะครับ npc มันจะโทรมาหาเราทางโทรศัพท์
และมันจะไม่โทรมาติดๆ กัน แต่จะมาแบบสุ่ม ให้เราทำอย่างอื่นไปเรื่อยๆ เดี๋ยวมันก็จะโทรมาเอง ไม่ต้องไปกังวล ไม่ต้องหาวิธีเร่ง เพราะมันไม่มีครับ
พวกภารกิจ contact มันจะปลดล็อคตามเลเวลด้วย ถ้าเลเวลต่ำอยู่มันก็ไม่โทรมาหรอกครับ
คุณเพิ่งซื้อเกมมาเหรอครับ เลเวลเท่าไหร่แล้ว ผมเลเวลร้อยกว่าแล้ว ยังได้ภารกิจไม่ครบเลย จะใจร้อนไปถึงไหน

offerre
26th June 2016, 15:52
ใจเย็นๆนะครับ มัน Open world เดินเล่นก่อนก็ได้ครับ หรือจะหางานทำก็ได้ มีทั้งแบบแข่งยานพหนะต่างๆ หรือมิชชั่นถล่มแก๊งมิชชั่นขโมยรถก็มี ทำไปพรางได้เงินได้ RP(EXP)ไปก่อน ค่อยๆศึกษาระบบดูครับ
มาถึงถ้าเกมมันเป็นไปตามที่เราคิดทุกอย่าง มันก็คงไม่มีอะไรใหม่แล้วจริงไหม เพราะเรารู้หมดแล้วไง
ลองหางานทำอะครับ

https://www.youtube.com/watch?v=FwIc2FfEiCA
จริงๆก็ไม่ต้องสร้างมิชชั่นตามในคลิปก็ได้นะครับ ผมแปะให้รู้วิธีหางานทำเฉยๆ ถ้าอยากให้ลุ้นๆหรือเจอภารกิจหลากหลายก็กด Quick job ไปเลยก็ได้นะครับ;)

liger0000
26th June 2016, 18:00
มีภารกิจมือใหม่ง่ายที่เล่นคนเดียวไหวไหมคับ ผมยังซื้อระเบิดไม่ได้เลย

godog585858
28th June 2016, 22:47
ก็ กด ESC เข้า Job >> Rockstar Create Job อะไรประมาณนี้อ่ะครับ แล้วก็เลือก Mission ครับ สร้างเองเล่นคนเดียว ให้เวลอัพ เพื่อเอา BlowUp 1 ครับ มันจะช่วยคุณปั๊มตัง เวลา ได้ครับ ^ ^