PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : บทสรุปเกม Inside คืออะไรครับ มาแชรกัน

L4ST7T4ND
10th July 2016, 21:41
เล่นจบแล้วครับ สนุกดี ชอบเหมือนเดิม
ผมไปตามอ่านในเรทดิทมา ก็มีหลายทฤษฏีดีครับ

บ้างว่า ( ขอแรกก้อนเนื้อมนุษในถังทดลองที่คนดูเยอะๆว่า The Blob นะครับ )

The Blob ควบคุมเด็กชายมาช่วยตัวเอง

แชร์กันบครับ

qqweew
10th July 2016, 21:45
ตามชื่อเกมครับท่าน

Spoilนะครับ

ชื่อเกมคือ Inside พอจบเกมตัวเรา(ก้อนBlob)ก็บังคับเด็กชายคนนั้นมาช่วยเพื้อจะออกไปภายนอก

คำถาม ทำไมพอออกมาข้างนอกแล้ว เกมถึงจบแบบไม่มีี่มีขลุ่ย เพราะ ว่าตัวละครของเราได้ออกมาข้างนอกแล้ว(outside) ไม่ได้ติดอยู่ข้างใน "Inside"อีกต่อไป