PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : rise of the tomb raider ค้าง

maxzaandgu
13th July 2016, 15:48
รอเล่นด่าน แรกจบด่านหิมะตอนเปิดตัวเสร็จ ด่านต่อไปค้างที่หน้าโหลด ขึ้นข้อความตลอดอีกThis Pack could not be opened right now because your inventory is full. Your credits have been refunded. คืออะไรเล่นมาอย่างไม่ถึง 1ชั่งโมงเลย พึ่งซื้อมาตอนลดราคา ถามว่ามีวิธีแก้เปล่าคับ ข้อความของเต็ม คืองง ยังเล่นไปแค่ 1%เอง

damkapee
13th July 2016, 15:55
กระเป๋าใน สตีมเต็มรึเปล่าครับ ผมขายการ์ดไป2-3ใบถึงหาย แต่กระเป๋าผมไม่ได้เต็มนะ แต่ขายการ์ดไป2-3 ใบหายเฉยเลย งง เหมือนกัน

oom789as
13th July 2016, 15:59
มันไม่ได้ค้างนี่กดโอเคก็เล่นต่อไปได้แล้วไม่ใช่เหรอ รู้สึกว่ามันจะไห้แพ็คการ์ดมา แต่คุณไม่ได้เข้าไปเปิดมันเลยเต็มหรือการ์ดอาจจะเต็มอยู่แล้วลองขายออกไปบ้าง พอมันเต็มเกมมันเลยเตือนขึ้นมา คือมันก็บอกมาตรงๆแล้ว อ่านนิดนึงก็จะดีนะครับ

maxzaandgu
13th July 2016, 16:48
ลบไปแล้วนะคับขึ้นอยู่ดีค้างอีก