PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอยาแก้ไอเว็บโหลดหนังหน่อยครับ หรือเว็บดูคุณภาพก็ได้

L4ST7T4ND
14th July 2016, 15:30
ขอเป็นบิทนะครับ จะดีมาก
ปกติผมโหลด thepiratebay & Kickass
แต่พักหลังเหมือนว่ามันมีปัญหาดูไม่ได้ ทั้งๆที่คนก็ซีดเยอะนะ ( หรือผมไม่เป็เอง ? )
อย่างล่าสุดก็เจอ DivX อะไรไม่รู้

หรือ

เว็บดูหนังครับเว็บตปทก็ได้ MiniHD ก็ได้ ผมไม่มีปัญหากับการฟังโดยไม่มี Subtitle ( เฉพาะภาษาอังกฤษนะครับ )
หรือเว็บไทยก็ได้ครับ ผมเบื่อมากๆ พวกจั่วหัวสะอย่างดี กดเข้าไปเจอ 360 พร้อมซับไทย

นั่นล่ะครับ
PM ช่วยผมที

ก่อนผมจะบิน

ผมอยากดู The Shallows กับ ID4

ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน :yes

Low-Techz
16th July 2016, 13:04
one3upดอทcom เว็บโหลด
ส่วนเว็บดูออนไลน์ มีเยอะแยะถมถืด แค่พิมพ์ชื่อหนังตามด้วยคำว่า ออนไลน์