PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะลงวินใหม่แนะนำโปรแกรมไดว์เวอร์ทีครับ

zeedalone
14th July 2016, 20:04
ตอนนี้กำลังจะลง วินโดว์มี เพราะเครื่องมันเก่ามากแล้วเลยจะหาวินที่ไม่หนักมาลงเลยจะลงวินมีครับ แต่ไม่มีโปรแกรมไดว์เวอร์ตอนแรกว่าจะใช้easy driver pack แต่มันไม่มีหัวข้อวินมี เลยจะมาถามครับว่ามีโปรแกรมอะไรอีกบ้างที่ดีๆ

แล้ววินมีมันก็สามารถเล่นเน็ตดูหนังฟังเพลง เล่นเกมส์(อย่างมากๆก็มายคาฟ เดโบ บลาๆ ที่เล็กๆ)ได้ปกติใช่ไหมครับ ผมเกิดใช้วินนี้ไม่ทัน :o

manhantun01
14th July 2016, 22:05
windows 8 กับ 10 อะไม่ต้องหา driver มาลง