PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามปัญหา harvest moon boy & girl ใน psp ครับ

lunaluna
12th October 2011, 17:40
คือตอนนี้มีปัญหาสำหรับการสั่งซื้อเครื่องครัวผ่าน โทรศัพท์ในโรงแรมครับ เล่นผ่านไป 1 ปีแล้ว บ้านที่ อยู่อัพเต็มครับ

ที่จริงลองซื้อตั้งแต่ ปีแรก คุยกับโทรศัพท์ในโรงแรม ขึ้นว่า "we have a phone....." ครับ ลองครบทุกวันแล้ว

ไม่ทราบว่าภาคนี้ วิธีซื้อเครื่องครัวต่างจาก ภาค btn ไหมครับ ถ้าต่างแล้วซื้อยังไงครับ ขอบคุณมากครับ

keeinw123
18th October 2011, 11:00
ไปดูทีวีก่อน แล้วค่อยไปที่โรงแรมงับ จำได้แค่นี้ น่าจะวันเสาร์ อาทิต นี้ละ