PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับเกมส์ assassin'creed II

yubkung
12th October 2011, 18:22
คือว่าผมเล่นเควสจนไปถึงเควสที่เราต้องช่วยลุงมาริโอ้ไปฆ่าpazziแล้วมันให้เราเปิดประตูเมืองพอผมโยกคันโยกเสร็จประตูก้อเปิดแต่หลังจากนั้นก็ไม่มีอะไรเลยผมเดินไปทั่วเมืองก็ไม่มีอะไรบอกว่าต้องทำยังไงต่อใครรู้ช่วยบอกทีนะครับว่าต้องทำไงต่อ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Jerryboyz57
12th October 2011, 20:21
มันต้องมีเครื่องหมายตกใจสิครับเราก็เข้าไปรับภารกิจต่อ ผมเล่นน็อคแ้ล้ว เนื้่อเื่รื่องดีมาก หักมุมสุดๆ ถ้าเข้าใจเนื้อเื่ีรื่องคุณจะ"โคตรอึ้ง" ในตอนท้าย

yubkung
12th October 2011, 21:30
มันไม่มีขึ้นอ่ะคับผมวิ่งไปทั่วเมืองแล้วโดดหอ นกก้อทั่วเมืองแล้วก้อไม่เห็นมีขึ้นเลยอ่ะคับ

sawasd
12th October 2011, 21:33
Bug ของเกมส์ป่าวครับ เปลี่ยน Crack ดูครับ