PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเล่น Rage แล้วภาพมันกระพริบอ่ะครับ

mindzaza12
12th October 2011, 20:09
ผมเล่น Rage แล้วภาพมันกระพริบอ่ะครับ คือมันไม่ได้แลคนะครับ ไม่ได้กระตุกด้วย แต่มันกระพริบ

ไดร์เวอร์การ์ดจอลงตัวล่าสุดแล้ว

sawasd
12th October 2011, 21:46
ผมเล่น Rage แล้วภาพมันกระพริบอ่ะครับ คือมันไม่ได้แลคนะครับ ไม่ได้กระตุกด้วย แต่มันกระพริบ

ไดร์เวอร์การ์ดจอลงตัวล่าสุดแล้ว
ขอรูปหน่อยได้ป่าว

Hoster
12th October 2011, 22:04
โหลด จาก jokergames หรือป่าวครับ แล้วลง skidrow ครบ ทุกตัว รึยังครับ

รู้สึกตอนนี้ จะมี skidrow มาให้ 2 ตัว แล้วก็ตัวแก้ ด้วยนะครับ

mindzaza12
14th October 2011, 10:21
ขอรูปหน่อยได้ป่าว

รูปถ่ายมาปกติต้องเดินหรือยิงครับ ยืนเฉยๆไม่เป็น

โหลด จาก jokergames หรือป่าวครับ แล้วลง skidrow ครบ ทุกตัว รึยังครับ

รู้สึกตอนนี้ จะมี skidrow มาให้ 2 ตัว แล้วก็ตัวแก้ ด้วยนะครับ

ผมโหลดของ Black Box อ่ะครับ จะลงอัพเดตของ skidrow ได้หรอครับ