PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง Skyrim ลดราคาครับ

suppermama
4th August 2016, 00:24
ตอนนี้มันเหลือประมาณ 180 บาท สอยตอนนี้หรือรอลดตอนวัน Halloween ดีครับ

Tomnotnow
4th August 2016, 01:15
ผมเองก็พึ่งจัด Middle earth ไปเหมือนกัน 180บาท อันนี้ซื้อก่อนก็ได้เล่นก่อน ซื้อหลังก็ได้เล่นหลังในความคิดผมนะไหนๆก็ลดราคาต่ำกว่า200แล้ว

neobleak
4th August 2016, 03:19
ถ้าซื้อก็ต้องซื้อdlcให้ครบด้วย เวลาตัวรีมาสเตอร์ออกจะได้อัพเกรดฟรี ==b

suppermama
4th August 2016, 13:41
ถ้าซื้อก็ต้องซื้อdlcให้ครบด้วย เวลาตัวรีมาสเตอร์ออกจะได้อัพเกรดฟรี
ถ้าซื้อแบบไม่มี DLC นี้มันไม่อัพเกรดตัวรีมาสเตอร์ให้เหรอครับ

Instinger_Zone
5th August 2016, 16:23
ถ้าซื้อแบบไม่มี DLC นี้มันไม่อัพเกรดตัวรีมาสเตอร์ให้เหรอครับ

ใช่ครับ มันไม่มีให้อัพเกรดฟรี แต่ซื้อได้ครับ แล้วถ้าจะอัพเกรดฟรีต้องซื้อตัว Legendary Edition เท่านั้นมั้งครับที่รวมตัวเกมหลัก+DLCทุกตัว
ไม่ใช่ว่า ซื้อเกมหลักก่อน แล้วค่อยซื้อ DLC เพิ่มให้ครบ แล้วรอกดอัพเกรดฟรี ก็ไม่ได้นะครับ