PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับเกมส์ RAGE

daimonsell
13th October 2011, 06:30
คือผมเล่นไปได้สักพัก ผมเริ่มจะไปไม่ถูกแล้วอ่าครับเพราะผมอ่าน อังกฤษไม่ค่อยเก่งเท่าไรจึงทำให้ผมงง กับเควสที่ไปรับมามากและมันไม่มีการกดแผนที่บอกเลยอ่าครับ จึงอยากขอความกรุณาใครที่เล่นจบไปแล้วหรือว่ามีบทสรุป อะไรสักอย่างก็ได้ครับ จะขอบพระคุณมากเลยครับเพราะผมเล่นไม่ผ่านเลยครับ ขอบคุณครับ

thebear19
13th October 2011, 07:59
กด tab แล้วดูรายละเอียดเควสเอาก็ได้ครับ เพราะถ้าออกเมืองมันมีบอกหมดว่าให้ไปไหนทำไรมั้ง^^