PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามปัญหาการโหลดไฟล์เกมครับ

S0S
30th August 2016, 21:16
คือเวลาผมโหลดไฟล์rarของเกมส์มามันชอบแตกไฟล์ไม่ได้ครับ โหลดหลายครั้งก็ยังไม่ได้อยู่ดี แต่เครื่องน้องโหลดจากที่เดียวกันเว็บเดียวกันก็ได้ทุกครั้ง ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้ไหมครับ

เกมออนไลน์ไม่ว่าจะโหลดแบบไฟล์rarหรือโหลดผ่านDownloaderของเกมส์เครื่องผมก็ยังแตกไฟล์ไม่ได้ครับ ผมละจนปัญหาแล้วจริงๆ

nealy
31st August 2016, 09:38
มีเวลาหน่อย ก้ลงวินโดว์ใหม่เลยครับ ลงแบบธรรมดานะ อย่าลงGhost:giveheart

S0S
31st August 2016, 10:20
มีเวลาหน่อย ก้ลงวินโดว์ใหม่เลยครับ ลงแบบธรรมดานะ อย่าลงGhost:giveheart

ผมก็ลงแบบธรรมดานะครับ ไม่ได้โกสเลย TT

helloweentz
5th September 2016, 11:40
มันมีหลายปัจจัยครับ อาจจะมีไวรัสก็ได้ครับ