PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เฮ้อ !!!!!อยากย้อนเวลาได้จัง

nacilas
13th July 2011, 22:30
สวัสดีครับผมก็มาจากบอร์ดเก่าน่ะหละครับ

พอดีไปต่างจังหวัดเปิดมาเว็บตกใจนึกว่าหายที่แท้ก็ยังอยู่แต่ไม่เหมือนเดิม เปลี่ยนพร้อมนายกเลยว่างั้น:p:p:p

เข้าเรื่องครับ คือวันจันทร์ที่11 นี่หละครับ พอดีผมเลิกเรียนแล้วไปเตะบอลฝั่งสาทรจอดรถไว้ฝั่งตากสิน
ขากลับประมาณ1ทุ่ม20 เจอรุ่นพี่คนหนึ่ง น่ารักสุดๆ ขึ้นเรือข้ามฟากมากับผู้ชาย ตอนแรกนึกว่าแฟนเขาที่ไหนได้:p:p
เพื่อนฉิง(กาเทย) นี่หว่า มากัน3คนครับ ผู้หญิง2 ฉิง1

พอลงเรือ ผมเดินในกลุ่ม พี่เขาเดินแยกมากับเพื่อนมาเดินนำหน้าผมไอเราก้ไม่กล้าไปขอเบอร์เขา จนมาถึงทางแยกพี่เขาเหมือนมองๆผมแล้วผมเดินไป
อ๊ากกกกกกกกกก นึกแล้วเสียดาย อ่อสังเกต น่าจะอยู่ป.ว.ช.1 ตั้งตรงจิตพาณิชยาการ เห็นถือถุงผ้าTTC
เสียดายตั้งแต่วันจันทร์ ผมก้ไปเตะบอลตามปกติไปรอ1ทุ่มทุกวันก้ไม่เจอ:(:(:(:(เฮ้อ

GoD_NooB
14th July 2011, 00:07
เคยเจอแบบนี้เหมือนกันครับ เจอครั้งเดียว ไม่เจออีกเลย เสียดายมาก แต่มันก็ทำให้เรารู้ว่า เราไม่ครพลาดโอกาศอีกเป็นครั้งที่ 2 นะครับ รอบหน้าเจออีก อย่าปล่อยให้หลุดผ่านไปได้นะครับ ^ ^

ballba
14th July 2011, 00:18
เพราะว่าโอกาสมันไม่ได้อยู่กับเราเสมอไป

pagumperz
14th July 2011, 10:16
ตั้งตรงจิตรเพื่อนผมเรียนอยู่ ปี2 ครับ มีไรให้ช่วยบอกผมนะ.

jackpot12
24th July 2011, 19:31
เช่นกันครับ ! อยากย้อนกลับไปจัง

pyrata
24th July 2011, 20:32
เมื่อเรามีโอกาสควรรีบคว้าไว้ เพราะเราไม่รู้ว่าโอกาสจะมาหาเราอีกเมื่อไหร่ หรือบางทีอาจจะไม่กลับมาหาเราอีกเลยก็ได้