PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหาหนังเรื่องนี้ทีครับ

kunnaja4480
8th September 2016, 02:27
เป็นหนังเกี่ยวกับสงครามระหว่างพวกผีนาซี(ผีหรือแวมไพร์ไม่แน่ใจ)กับกลุ่มนักล่าทีนางเอกไม่ใช่มนุษย์(น่าจะเป็นแวมไพร์) จำบางฉากได้เช่น
1.ตอนที่นางเอกไปหาผู้หญิงที่ถูกพวกทหารนาซีจับตัวไว้เพราะทหารได้ทดลองกับผู้หญิงที่ถูกขังไว้ให้รับเลือดของพวกแวมไพร์แล้วให้มีอาการเกรี้ยวกราดตลอดเวลา
2.ฉากที่นางเอกไปร้านนวดกับเพื่อนผู้หญิงอีกคน
3.ฉากที่นางเอกถูกทหารจับตัวไปไว้บนรถตู้กับผู้ชายแล้วแต่ว่ามีกลุ่มคนมาช่วยยิงสไนเปอร์+กดระเบิด สกัดไม่ให้ทหารนาซีนำตัวนางเอกไปได้
ก็ประมาณนี้แหล่ะครับ หนังเก่าแล้วแต่ไม่เก่ามาก จำชื่อไม่ได้เคยดูในจานดำครับ ขอบคุณครับ

~FeaR~
8th September 2016, 20:50
bloodrayne มั้งครับ ลองดูๆ