PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ติดภารกิจPrototypeอ่ะ

mixs
13th July 2011, 23:22
คือตอนแรกมันต้องไปยิงไอ้เสา3อันก่อนใช่ป่ะคับ

แบบในคลิปตอนแรกเลย

แต่ผมดันยิงแล้วมันไม่ระเบิดอ่ะ คือยิงแล้วมันไม่เป็นอะไรเลยอ่ะ

อยากทราบว่าต้องทำยังไงอ่ะคับ-0-

http://www.youtube.com/watch?v=NIbgTmhAJcc&feature=player_embedded#at=57

Ps.โพสคลิปไม่เปนคับ ขอโทษในความไม่สะดวก--'

Decide
14th July 2011, 08:49
ที่ให้ยิงแทงค์ น้ำ 3 แทงค์เขาไม่ได้กะให้เราทำลายครับ แต่เขาต้องการสอนการขับ ฮอฯ โดยขั้นแรก เขาให้คลิ๊ก ซ้าย เพื่อยิงธรรมดา ขั้นที่สอง คลิ๊กขวาเพื่อเปลี่ยนโหมดกระสุน (อย่างเช่น ปืนกล - > มิซซาย)
ขั้นที่สามเขาจะให้เรากด Tap เพื่อล๊อกเป้า จากนั้นให้เรากด Tap ค้าง แล้วเลื่อนเมาส์ เป็นการเปลี่ยนเป้า (เป้าที่ว่าคือแทงค์น้ำนะ กดTap แล้ว เล็ง ที่แทงค์น้ำ ) ถ้ายังสงสัยอยู่ถามได้นะครับ

ปล.จะดูว่าอยู่ขั้นไหนแล้ว ให้สังเกตุ มุมซ้ายครับ เขาเขียนอยู่ (หรือไม่ก็สังเกตุว่า เป็นรูปคลิ๊กเมาส ซ้ายหรือขวา หรือให้กด TAP)

mixs
14th July 2011, 13:05
ที่ให้ยิงแทงค์ น้ำ 3 แทงค์เขาไม่ได้กะให้เราทำลายครับ แต่เขาต้องการสอนการขับ ฮอฯ โดยขั้นแรก เขาให้คลิ๊ก ซ้าย เพื่อยิงธรรมดา ขั้นที่สอง คลิ๊กขวาเพื่อเปลี่ยนโหมดกระสุน (อย่างเช่น ปืนกล - > มิซซาย)
ขั้นที่สามเขาจะให้เรากด Tap เพื่อล๊อกเป้า จากนั้นให้เรากด Tap ค้าง แล้วเลื่อนเมาส์ เป็นการเปลี่ยนเป้า (เป้าที่ว่าคือแทงค์น้ำนะ กดTap แล้ว เล็ง ที่แทงค์น้ำ ) ถ้ายังสงสัยอยู่ถามได้นะครับ

ปล.จะดูว่าอยู่ขั้นไหนแล้ว ให้สังเกตุ มุมซ้ายครับ เขาเขียนอยู่ (หรือไม่ก็สังเกตุว่า เป็นรูปคลิ๊กเมาส ซ้ายหรือขวา หรือให้กด TAP)

อ่อ ขอบคุนมากคับ ผม****โง่อังกฤษจิงๆ 55

maxtubasp
4th December 2011, 22:08
แล้วที่เค้าให้ยิง แท่งนำไปเรื่อยๆอ่ะครับ มันจะมีขีดยุอ่ะครับ ยิ่งจนกระสุนหมดก็ทำไรไม่เป็น

แล้ว เวลาจะลง ฮ. กด ตัวไหนอ่ะครับ กด e แล้วมันไม่ลงให้ง่ะ

tanakit032
4th December 2011, 23:21
กด Tab ย้ำๆๆๆๆ แล้วเป้าก็จะเปลี่ยนสีแล้วยิงได้เลยยยย

eee7112542
5th July 2012, 17:51
ถ้าจะลงต้องกดค้างครับ เหมือนลงรถถังน่ะครับ

แต่ขอบอก ปล้นฮอนี่ very hardมากครับ ถ้าอยู่ไกลไปก็ต้องโดดเตะอีก เตะแรง ฮอก็พัง เตะเบา ก็ไปไม่ถึงฮอ พอถึงฮอปุ๊ป ต้องกดจับให้ตรงจังหวะอีก กดไม่ตรงจังหวะก็ร่วงลงมาแถมฮอตามลงมายิงซ้ำเติมอีก กว่าจะปล้นได้แทบตาย(แต่จับได้เมื่อไหร่ก็หวานหมูแล้ว ศัตรูยิงไม่โดน จะโดนก็แต่ฮอนี่แหละ