PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เตือยภัยน้ำมาเเล้ว

clubzaxxx
13th October 2011, 19:16
น้ำจะมาเเล้วครับ สายไหม ลำลูกกา รังสิต คลองหลวง คืนนี้!

ก่อนที่น้ำจะท่วมชั้น1ของบ้านผม
ผมจะย้ายคอมสุดรักขึ้นไปชั้น2

ขอกล่าวว่า ชาวJOKERGAMETH รักษาตัวด้วยนะครับ

ทั้งหมดที่เกิดขึ้นกับโลกเรา เป็นเพราะมนุษย์ทั้งนั้น

มนุษย์....สิ่งมีชีวิตที่สามารถสร้างสรรค์เเละทำลายโลกได้

ย้ายสิ่งที่ต้องใช้มาชั้้น2เเล้วครับ

ตอนนี้เหลือเเค่รอชะตากรรม......

ถ้าเขาตัดไฟ ละ ! !!!!
มีUPS 2ตัวครับ น่าจะอยู่ได้หลายวันอยู่ (ถ้าไม่ใช้คอม)

themzaza07
13th October 2011, 19:21
ถ้าเขาตัดไฟ ละ ! !!!!

Farclown
13th October 2011, 20:36
อ่า บ้านผมท่วมหลังบ้านแล้ว
ถ้าขึ้นอีกนี่คงต้องยกคอมแล้วล่ะ :sweat