PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องสั้นขำๆ [18+]

GOOLT
14th October 2011, 01:39
ผมรู้ คนที่ไม่ถึง 18+ ก็เข้ามา 55555

ด.ช.จอร์จเดินผ่านหน้า ห้องพี่สาวจะไปห้องของตัวเอง ระหว่างนั้นได้ยินเสียง

พี่สาว : อูย...อยากได้ผู้ชายๆ

พอแอบดูที่ช่องประตูก็เห็นพี่สาวนอนแก้ผ้าลูบตัวไปด้วย
จอร์จสงสัยหนักว่าพี่สาวเป็นอะไร?

วันต่อมา ด.ช.จอร์จเดินผ่านหน้าห้องพี่สาวอีก และก็ได้ยินเสียงพี่ร้องเหมือนเดิมว่า
พี่สาว : อยากได้ผู้ชายๆๆๆๆๆๆ
เขาครุ่นคิดหนักว่า นี่พี่สาวเป็นอะไร?

หลาย วันต่อมา ด.ช.จอร์จเดินผ่านหน้าห้องพี่สาวแต่กลับไม่ได้ยินเสียง
นึกสงสัยก็เลยย่องไปแอบดู ปรากฏว่าพี่สาวกำลังนอนอยู่กับผู้ชายจริงๆ
เขาจึงกลับรีบวิ่งไปที่ห้องตัวเอง แก้ผ้า นอนเอามือลูบตัว จากนั้นก็ร้องลั่นห้อง...

ด.ช.จอร์จ : อูยส์ อยากได้รถบังคับ อยากได้หุ่นยนต์ อูยๆๆ

!?

เด็กชายเห็นไก่ตัวหนึ่งนอนตาย ขาชี้ฟ้า เด็กชายจึงไปถามพ่อว่าทำไมขาไก่จึงชี้ฟ้า
พ่อ : พระเจ้าจะได้ดึงขาพาไก่ไปสวรรค์ได้ง่าย
วันรุ่งขึ้น เมื่อพ่อกลับบ้าน เด็กน้อยก็ถลาไปบอกพ่อ
ลูก : พ่อ พ่อ แม่จะตายแล้ว
พ่อ : อะไรกันลูก
ลูก : เมื่อตอนบ่ายแม่นอนขาชี้ฟ้า ร้องว่า พระเจ้า พระเจ้า ผมเห็นพระเจ้าจับขาแม่ดึงไว้..

!!?

ณ คลีนิกแห่งหนึ่ง ได้มีสาวสวยคนหนึ่งมารับการรักษา
เมื่อถึงคิวเข้าพบหมอ .

หมอ : สวัสดีครับ เป็นอะไรมาครับ
สาวสวย : คุณหมอคะ ฉันรู้สึกไม่ค่อยสบายสงสัยจะเป็นไข้มาค่ะ

จากนั้น หมอจึงได้หยิบปรอทวัดไข้ออกมา

หมอ : อมปรอทนี่ไว้ใต้ลิ้นนะครับ
สาวสวย : คงไม่ได้หรอกค่ะ ปากดิฉันเป็นแผล ถ้าอมคงต้องเจ็บมากแน่ๆ
หมอ : งั้นเปลี่ยนอันใหม่นะครับ อันนี้ หนีบไว้ใต้รักแร้คับ
สาวสวย : เอ่อ.. คุณหมอคะ คือฉันเป็นคนบ้าจี้มากๆ คงจะหนีบไว้ไม่ได้หรอกค่ะ
หมอ : งั้นก็มีที่วัดทางก้นได้ทางเดียวแล้วนะครับ จะวัดได้ไหมครับ
สาวสวย : ก็ได้ค่ะ ทางก้น ก็ ทางก้น แต่หมอต้องปิดไฟ นะคะดิฉันอาย

หมอจัดการปิดไฟจนมืด และทำการวัดไข้ ทันใดนั้นสาวสวยก็ร้องขึ้นมาว่า

สาวสวย : ว้าย ! คุณหมอ นั่นไม่ใช่ก้นนะคะ

หมอตอบเสียงสั่นๆ ไปว่า

หมอ : ไม่เป็นไรครับ อันนี้ก็ไม่ใช่ปรอทเหมือนกัน

!!!??????

Update .

เด็กชายชาวอินเดียแดงเดินเข้าไปถามแม่ว่า

ลูกชาย : แม่ฮะ ทำไมพี่ชายผมชื่อ พายุใหญ่

แม่ : ก็เพราะเขามาอยู่ในท้องแม่ตอนเกิดพายุนะสิ

ลูกชาย : แล้วทำไมพี่สาวผมชื่อ ดอกข้าวโพดล่ะ

แม่ : ก็เพราะพ่อกับแม่อยู่ในทุ่งข้าวโพด ตอนที่พี่สาวลูกอยู่ในท้องแม่

ลูก ชาย : แล้วทำไมพี่สาวอีกคนชื่อ แสงจันทร์ล่ะฮะ

แม่ : ก็พ่อกับแม่กำลังมองพระจันทร์อยู่ ตอนที่พี่เขามาอยู่ในท้องแม่

แม่ : เอ๊ะนี่... "ถุงแตก" ทำไมลูกอยากรู้เรื่องนี้นักล่ะ

:eek:

Update 15 Sep 2011

ภรรยากลับมาจากไปเที่ยวรอบโลกมาพบสามีนอนกับหญิงอื่นอยู่บนเตียง
เธอโมโหมากและเก็บของ ออกจากบ้าน

สามีหนุ่มเข้ามาฉุดเธอไว้

สามี : ที่รัก ให้ผมอธิบายก่อนซิ

ภรรยาหยุดฟังคำสามี

สามี : ผมขับรถเจอเธอเดินโซเซอยู่บนถนน
เนื้อตัวเปื้อนมอมแมม หิวโซ เลยพากลับมาบ้าน
เอาเนื้อที่คุณไม่ชอบในตู้เย็นมาทำอาหารให้เธอกิน
เห็นเธอใส่รองเท้าขาดๆ ก็เลยเอารองเท้าตกรุ่น ที่คุณทิ้งให้เธอใส่
เอาเสื้อกันหนาวที่ผมซื้อให้คุณแต่คุณไม่เคยใส่เพราะไม่ชอบสีให้เธอ
กางเกงเธอก็ขาด ผมก็เอากางเกงที่คับคุณใส่ไม่ได้แล้วให้เธอ

ภรรยาเริ่มใจอ่อนแต่ไม่วายสงสัย

ภรรยา : แล้วทำไมถึงได้เนื้อตัวล่อนจ้อนอยู่บนเตียงกับเธอล่ะ

สามี : ก็ก่อนไป เธอถามว่ามีอะไรอีกไหมที่คุณไม่ค่อยได้ใช้ .

555

สามีภรรยาสองคู่เป็นเพื่อนซี้สนิทสนมกันมานาน
ได้ไปพักตากอากาศที่ภูเก็ตด้วยกัน ทั้งสี่คนมีความสุขมาก
ได้กินอาหารทะเลสดๆ เหล้ายาไม่อั้น
ในวงสนทนาผสมสุราคืนหนึ่ง ชายหนึ่งในสองก็ถามขึ้นว่า

"พวกเราเคยได้ยินเรื่องสับคู่มั้ย เดี๋ยวนี้ได้ข่าวว่ามีมากเหมือนกันนะ พวกเราคิดยังไง"

เรื่องนี้ทำให้ทุกคนตื่นเต้นไปตามๆ กัน มีการอภิปรายถึงเรื่องนี้พอสมควร
ในที่สุดทุกคนก็ตัดสินใจที่จะลองสับคู่กันดู........ .................!

หลังจากสองชั่วโมงผ่านไป มีเสียงผู้ชายพูดกับคู่นอนคนใหม่ของตัวว่า

" เราไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลย...
นี่ไม่รู้ว่าเมียๆ ของเราจะสนุกเหมือนกับเรามั้ย "

FAIL (http://www.fail.in.th)

จบเหอะ .

enoigame
14th October 2011, 01:43
เรื่องสุดท้ายผมเคยเอาออกไปพูดหน้าชั้นเรียนด้วย 55555 5 555 5

tharadonkub
14th October 2011, 01:46
กวน-ีนทุกอันครับผม

Powerexell
14th October 2011, 01:55
5555
ฮาดี ชอบๆๆ มีอีักมั้ยครับ อยากได้แบบที่มันไม่สองแง่สองง่ามอ่ะครับ พอจะมีไหมอ่า

best19939
14th October 2011, 02:00
แต่ละอัน 18+ จริงๆด้วย 55

Onepiece
14th October 2011, 07:26
ทะลึ่งๆทั้งนั้น แต่ก็ฮาดีครับ

RES_PAUL
14th October 2011, 07:28
=[]=' พระเจ้าจับขาแม่ไว้ฮ่าๆ คิดได้ไง

GOOLT
14th October 2011, 11:26
update เรื่อยๆ นะ

SemIFaIL
14th October 2011, 11:35
ฮาจิง 18+ ทั้งนั้น

saimtogo
14th October 2011, 11:35
อันหมอนี่ผมเคยอ่านอยู่นะฮาดี

deklnw2012
14th October 2011, 11:51
หมอผมก็เคยอ่าน แต่ก็ยังขำไม่หาย ฮ่าๆๆๆๆ

UkuleleAlone
14th October 2011, 11:54
ปรอทวัดไข้นี้ คงจะได้กัน เรียบร้อย

hotnoom555
14th October 2011, 11:59
แบบว่า ขำๆ

babymaster
14th October 2011, 12:34
แค่วัดไข้ถึงกับปิดไฟเลยหรอวะ

ROCK n' ROLL
14th October 2011, 12:41
*****โครตร็อคเลย \m/

cancerzz
14th October 2011, 13:08
วันนึงสมชายพาเพื่อนไปดูโรงงาน ที่กิจการของตัวเองกำลังรุ่งเรือง

ทันใดนั้น โรงงานทางด้านหน้าก็มีเสียง ปุ..ปุ..ปุ..ปุ ดังเป็นระยะๆอย่างสม่ำเสมอ

เพื่อน : เอ๊ะสมชาย นั่มันเสียงอะไรน่ะ
สมชาย : อ่อ ตรงโน้นมันโรงงานผลติดจุกขวดนมเด็กน่ะ เสียงที่ได้ยินเป็นเสียงเจาะตรงปลายจุกไง
เพื่อน : อ่อ งี้นี่เองๆ

จากนั้นทั้งสอง ก็เดินดูบริเวณรอบๆไปเรื่อย พอมาถึงดรงงานอีกแห่งนึงก็มีเสียง

ปุ.........ปุ..........ปุ.........ปุ........... เว้นช่วงห่างกันพอสมควร เพื่อนสงสัยเลยถามสมชายว่า

เพื่อน : เอ๊ะสมชาย นี่ก็โรงงานจุกนมเหรอ มีเสียงเจาะเหมือนกัน แล้วทำไมถึงเจาะไม่ถี่เลยล่ะ
สมชาย : อ่อ ไม่ใช่หรอก นี่มันโรงงานผลิต ถุงยางอนามัยน่ะ
เพื่อน : อ้าว แล้วทำไมถึงมีเสียงเจาะ
สมชาย : ก็เพราะว่าถ้าไม่ทำอย่างงี้ "จุกขวดนมของเรา ก็ขายไม่ออกกันพอดีน่ะสิ !!!!"
เพื่อน : !%##%^@@$^#$%#%2

007: BloodStone
14th October 2011, 13:23
ฮาแบบ 18+ จิงๆ

April
14th October 2011, 13:31
ฮาอันแรกมากเลย :dance

phacawit
14th October 2011, 14:05
ได้กันเพระาปรอท :o

~•“K_E_N→TA!”•~
14th October 2011, 14:23