PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เดธอีสแลน บางครั้งก็กดวิ่งไม่ได้ เป็นที่อะไรครับ

soopsoop
14th October 2011, 01:40
เข้าเกม บางครั้ง ก็กดวิ่งมันไม่ยอมวิ่ง อะครับ

ต้องปิดเกมแล้วเปิดใหม่จนกว่ามันจะได้เป็นที่อะไรเหรอครับ:p

H.S.
14th October 2011, 02:00
เกมนี้บัคเยอะครับ ผมโดนมาทุกรูปแบบ บัคค่า XP ขึ้นช้า บัควางกล่อง บัคกล่องหาย บัครถบิน บัคปาดาบแล้วดาบหาย บัควิ่งไม่ออก บัคซอมบี้วาป บัคเก็บของไม่ได้ บัคของหาย บัคคนขับรถซ้อนกัน 2 คน (LAN)
บัค ฯลฯ วุ๊ เยอะเยะไปหมดลง แคร๊ก ก็ไม่หาย

GAIA
14th October 2011, 09:14
เกมนี้บัคเยอะครับ ผมโดนมาทุกรูปแบบ บัคค่า XP ขึ้นช้า บัควางกล่อง บัคกล่องหาย บัครถบิน บัคปาดาบแล้วดาบหาย บัควิ่งไม่ออก บัคซอมบี้วาป บัคเก็บของไม่ได้ บัคของหาย บัคคนขับรถซ้อนกัน 2 คน (LAN)
บัค ฯลฯ วุ๊ เยอะเยะไปหมดลง แคร๊ก ก็ไม่หาย

ผมเล่นไม่เคยเจอที่กล่าวมาเลย เพราะผมเล่นของSteam 5555 ลองซื้อของSteamดูสิครับ เพราะผมเล่นยังไม่เคยเจอบัคเลย

diippyjas
14th October 2011, 09:23
ทำไมชอบอ่าน เดธอิสแลนจัง ฮ่าๆ

ที่ผมเล่นมา เคยเจอป้ายทับหัวแล้วจมดิน --

inkink
14th October 2011, 09:56
ผมเล่นไม่เคยเจอที่กล่าวมาเลย เพราะผมเล่นของSteam 5555 ลองซื้อของSteamดูสิครับ เพราะผมเล่นยังไม่เคยเจอบัคเลย

แน่นอนอยู่แล้ว ของแท้คุณภาพมากกว่าแน่นอน
ปล.ท่านใช่คนที่เล่น mw2 กับผมเมื่อเช้าเปล่า ผมชื่อ Sneezer

kongsak055
14th October 2011, 11:40
ผมเจอบัคประมาณ chapter 13 หรือ 15 เนี่ยแหละครับ ที่มันให้เราเข้าไปในวงเป็นหลุมๆ
แล้วปล่อย Infected มาให้เราฆ่าทีละตัวอ่ะครับ แรกๆมันก็มานะ แต่หลังๆมันบัค วิ่งออกแม็พ ไม่ก็ติดอยู่ในทางออก
ผมเลยลบทิ้งไปล่ะครับ กระตุกมาก.....

pladook2554
14th October 2011, 11:45
ทำไมชอบอ่าน เดธอิสแลนจัง ฮ่าๆ

ที่ผมเล่นมา เคยเจอป้ายทับหัวแล้วจมดิน --

ผมก็ว่างั้น DEAD ISLAND มันอ่านว่า "เดดไอส์แลนด์" ไม่ใช่เหรอครับ --

แต่เกมนี้ข้อเสียคือบุคจริงแหละ

whiteking7
14th October 2011, 12:50
คืออยากจะบอกว่าอย่าเพิ่งบอกว่าเกมนี้บัคเยอะครับ
เพราะของแท้ผมเล่นในSteamมันยังไม่เจอเลย
มันจะทำให้พวกที่คิดจะซื้อเข้าใจผิดเอา และไม่กล้าซื้อ
[เพราะคนที่บอกบัคเยอะ แต่เค้าไม่ได้บอกว่าเล่นเถื่อน :) ]

UkuleleAlone
14th October 2011, 12:51
เกมนี้ บัคเยอะแยะ เลยทางที่ดีของแท้ดีกว่าเด้อ

GAIA
14th October 2011, 13:34
แน่นอนอยู่แล้ว ของแท้คุณภาพมากกว่าแน่นอน
ปล.ท่านใช่คนที่เล่น mw2 กับผมเมื่อเช้าเปล่า ผมชื่อ Sneezer

เอ้าคุณคือ Sneezer หรอครับ ผมเองครับ x Fearzzz