PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครทำ mod WW2 ( ของเสริมสำหรับ Minecraft 1.8.1) เป็นบ้างครับ ขอเป็น Bukkit ด้วยนะคับ

aodlnwlnwaod357
14th October 2011, 15:55
ก็คืออยากลง Mod ปืน WW2 อะครับ ผมลงแล้วเข้าเล่นไม่ได้อ่า T^T (หมายถึงเข้าเซิฟที่ผมเปิดมันขึ้นว่า End of Stream อะครับ)

แล้ว ผมลง Mod ปืน WW2 แล้วเข้าเกมส์เล่น sigle ปกติได้ ส่วน ตัว Bukkit ที่เปิดของผมมันเข้าเกมส์ไม่ได้อะครับ

รบกวนท่านไหนรู้ว่าเป็นเพราะอะไรก็ช่วยหน่อยนะครับ

หรือว่า ทำตัว Bukkit ที่มีตัว Mod WW2 กับ ตัวเกมส์ที่ลง Mod WW2 แล้วก็ได้ครับ ผม ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณคัฟฟ [_o/\o_]

aodlnwlnwaod357
14th October 2011, 18:33
ขอ อนุญาติ ดัน นน