PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รายชื่อคนที่ถูกเเบน

kong070741
14th October 2011, 19:53
มันมีรายชื่อบุคคลที่ถูกเเบนป่าว
ถ้ามีมันอยู่ตรงไหนเหรอครับ

hopmbnzatou
14th October 2011, 20:50
ขอให้อย่ามีผมเลยครับ สาธุ...สาธุ

PeaceterZero
14th October 2011, 21:33
- -แปะสิ ไม่มีหรอกครับ

kodeem
14th October 2011, 21:35
ขอให้อย่ามีผมเลยครับ สาธุ...สาธุ

ถ้ามีคงจะมาพิมพ์แบบนี้ไม่ได้หรอกครับ :sweat

miw1023
14th October 2011, 21:53
ไม่มีมั้งครับ ไปถามพี่ joker ดู

kalokipee
14th October 2011, 21:57
อ่าว เข้าใจว่ามีภาพขำๆให้ดู

godji001
15th October 2011, 13:47
มันมีรายชื่อบุคคลที่ถูกเเบนป่าว
ถ้ามีมันอยู่ตรงไหนเหรอครับ

คิดว่าไม่น่าจะมีนะครับ แต่ก่อนที่จะมีบอร์ดใหม่ขึ้นมาคนที่ถูกแบนจะมีโทษประมาณนี้ครับ (เท่าที่ผมจำได้นะ) [อ้างอิงจากบอร์ดเก่า]

1. ไม่สามารถมีรูปประจำตัวได้ หรือ Avatar ในบอร์ดได้ครับ

2.ไม่สามารถตอบกระทู้ได้หรือตั้งกระทู้ได้ (อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ)

3.ชื่อจะเป็นสีดำเหมือนUserปกติทั่วไป

4.ข้างใต้ชื่อจะมีเขียนว่าถูก Banned ครับ

แต่ตอนนี้มีบอร์ดใหม่แล้วผมจึงไม่แน่ใจว่าจะเป็นยังไงแล้วล่ะนะครับ :sweat

เพราะกฏอาจจะเปลี่ยนแปลงตามสถานะในบอร์ดตามแต่เหมาะสมครับ

ป.ล. เสียดายบอร์ดเก่าอยู่เหมือนกันอะไรๆก็ดองไว้ยังไม่ทำให้จบเลย - -"

Edit : เข้ามาแก้คำจาก "เปลลี่ยน" เป็น "เปลี่ยน" จ้า =w=/

คนๆนี้โดนไปละ

อันนี้ยังไม่ถือว่าโดนแบนครับ

ไม่รู้ว่าโดนจริงหรือป่าว
แต่ผมคิดว่าเขาคงไม่โดนหลอกครับ ผมไปนั่งอ่านคอมเม้นเห็นเขาทำดีไว้ตั้งเยอะ
แต่หลายวันก่อนผมก็เห็นฉายาเขา มันก็ทำให้ผมแปลกใจนะครับ

บางครั้งเป็นที่ระบบครับ หากมีการตั้งกระทู้มากๆอาจจะขึ้นใต้ชื่ออย่างนั้นครับยกเว้นจะเป็นกระทู้ช่วยเหลือผู้อื่น,ฯลฯ

ฉายาใต้ชื่อเดี๋ยวก็คงหายไปเองครับ

lunaluna
16th October 2011, 21:15
คิดว่าไม่น่าจะมีนะครับ แต่ก่อนที่จะมีบอร์ดใหม่ขึ้นมาคนที่ถูกแบนจะมีโทษประมาณนี้ครับ (เท่าที่ผมจำได้นะ) [อ้างอิงจากบอร์ดเก่า]

1. ไม่สามารถมีรูปประจำตัวได้ หรือ Avatar ในบอร์ดได้ครับ

2.ไม่สามารถตอบกระทู้ได้หรือตั้งกระทู้ได้ (อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ)

3.ชื่อจะเป็นสีดำเหมือนUserปกติทั่วไป

4.ข้างใต้ชื่อจะมีเขียนว่าถูก Banned ครับ

แต่ตอนนี้มีบอร์ดใหม่แล้วผมจึงไม่แน่ใจว่าจะเป็นยังไงแล้วล่ะนะครับ :sweat

เพราะกฏอาจจะเปลี่ยนแปลงตามสถานะในบอร์ดตามแต่เหมาะสมครับ

ป.ล. เสียดายบอร์ดเก่าอยู่เหมือนกันอะไรๆก็ดองไว้ยังไม่ทำให้จบเลย - -"

Edit : เข้ามาแก้คำจาก "เปลลี่ยน" เป็น "เปลี่ยน" จ้า =w=/

คนที่ถูกแบน ชื่อจะเป็นสีเทาแล้วมีเส้นขีดฆ่าตรงกลางชื่อครับ

Zenchou!
16th October 2011, 22:55

tarzan
17th October 2011, 16:06
เศร้าครับ ใช้บอร์ดใหม่ไม่เป็นเลย

montreepot
17th October 2011, 17:39

ฉายาเขาไม่ใช่หรอ?

Zenchou!
17th October 2011, 19:00
ฉายาเขาไม่ใช่หรอ?

แต่ผมคิดว่าเขาคงไม่โดนหลอกครับ ผมไปนั่งอ่านคอมเม้นเห็นเขาทำดีไว้ตั้งเยอะ
แต่หลายวันก่อนผมก็เห็นฉายาเขา มันก็ทำให้ผมแปลกใจนะครับ

Rukawa
18th October 2011, 06:47

คือผมถูกแบนชั่วคราวครับ เพราะสะสมใบแดงครบ2ใบในเวลาที่กำหนด เลยโดนแบนไป7วัน

kyokyosa132
18th October 2011, 06:53
คือผมถูกแบนชั่วคราวครับ เพราะสะสมใบแดงครบ2ใบในเวลาที่กำหนด เลยโดนแบนไป7วัน

โว้วเจ้าตัวมาเอง ไม่ต้องตามหาเลย ฮ่า ๆ ๆ ๆ ว่าแต่ ใบแดงได้มายังไง หน๋อ

~Dark~
18th October 2011, 06:56
รู้สึกบอร์ดใหม่เหมือนจะไม่มีชัวคราว