PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทักทายครับ

hades051
20th November 2016, 22:50
หากใครที่อยู่เว็บนี้นานๆ(น่าจะ)คุ้นๆกับผมมั้ยครับ555

จากกระทู้ที่แล้วตอนผมเข้าปี 1 ใหม่ๆ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=278708

ตอนนี้ผมอยู่ปี 2 อีกครึ่งเทอมก็ปี 3 แล้วครับ อยากจะบอกว่ากิจกรรมนี้เริ่มลดลง(นิดหนึ่ง) ละครับ การเรียนยากขึ้น เยอะขึ้น แล้วเวลาว่างน้อยลงครับ เวลานอนก็แทบไม่มี

ก็ผมเริ่มปรับตัวได้ละครับ คาดว่าปีสูงๆ ต่อไปผมคงไม่ได้นอน(จะคำกล่าวของรุ่นพี่)

แค่มาทักทายเว็บเก่าที่เล่นตั้งแต่เด็กๆเฉยๆครับ จำได้ว่าสมัครตั้งแต่ช่วงๆ 2007-2008 เลยครับ นี้ก็ประมาณ 9 ปีละครับที่เล่นเว็บนี้ ถึงพอโตๆมาก็ไม่ค่อยได้เข้าเว็บนี้ละครับ

เดี๋ยววันหลังผมจะกลับมาใหม่ จึงมาตามห้วงอารมณ์ ผสมกับความคิดถึงกัน อย่ารำคาญกันเลยนะเธอจ๋า~~~~...:yes:yes

ballba
29th November 2016, 22:05
จำได้ครับ ตอนนี้ปีที่ 9 ครับ ปีหน้าครบ 10ปี :)

J ROCK
30th November 2016, 03:10
นี่ล่ะนะ เรียนมหาลัย 4ปี ก็ยากแบบนี้ล่ะ

ผมไม่เข้าใจทำไมไม่เรียน ปวส กัน แล้ว ทำงานไปด้วย เลยล่ะ พอมหาลัยก็สบาย 2ปี ทำงานด้วยเรียนด้วย

สายอาชีพ ตอน ปวช ปวส ไปมหาลัยก็มีเยอะน่ะ

แบบนี้เสียค่าเทอมก็เยอะอีก

อย่างผม เรียน คอมธุรกิจ ต่อ มหาลัยก็ไป ได้หลายสาย แต่ส่วนตัวชอบเรื่อง ตัดต่อ กราฟฟิก ทกรุป วีดีโอ

ไม่รุ้จะหางานได้หรือป่าว ปกติเวลาว่าง ชอบนั่ง แต่งภาพเล่นๆหรือตัดต่อวีดีโอเล่น ตาม photoshop sony vagas