PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเกมออนไลน์สนุกๆ ให้หน่อยครับ ตอนนี้มีเกมอะไรน่าสนใจบ้างครับ

kuniton
5th December 2016, 07:16
ช่วยแนะนำเกมออนไลน์สนุกๆ ให้หน่อยครับ ตอนนี้มีเกมอะไรน่าสนใจบ้างครับ :gamer
ไม่เอา Overwatch , BF 1 , Dead by Daylight นะครับ เกมแพง
ส่วนเกมที่เล่นอยู่ตอนนี้ก็ World of Tank Fifa online , Fifa17 ,GTA ซึ่งตอนนี้เบื่อมากๆ
เอาเป็นเกมออนไลน์เซิฟไทยก็ได้นะนครับ พวก RPG เก็บเวล
หรือเกมพวกเอาตัวรอดก็ได้ครับ (Warz เล่นแล้วครับ) ที่ราคาไม่แพง ได้ทั้งแท้และเถื่อน

กราบขอบพระคุณทุกท่านที่แนะนำครับ :giveheart
กระทู้แรกผิดพลาดอะไรก็ขออภัยด้วยครับ
:blush

Got.Jsha
5th December 2016, 16:16
Paladins
Warframe

2เกมส์นี้เคยเล่นยัง เล่นฟรี

Zaraki Kempaji
5th December 2016, 17:02
Black Desert (เสียตัง)
Diablo 3 (เสียตัง)
Revelation (ฟรี)
World Of warcraft (เสียตัง)
Elder scroll online (เสียตัง)

ที่กล่าวมาเซิฟนอกหมดครับ บางเกมอาจจะต้องมุดเอา แต่เกมดี ได้ลองแล้วอาจจะชอบก็ได้

kuniton
6th December 2016, 13:05
Paladins
Warframe

2เกมส์นี้เคยเล่นยัง เล่นฟรี

ขอบคุณครับ

kuniton
6th December 2016, 13:06

ที่กล่าวมาเซิฟนอกหมดครับ บางเกมอาจจะต้องมุดเอา แต่เกมดี ได้ลองแล้วอาจจะชอบก็ได้

ขอบคุณครับ

mojamoja
15th December 2016, 14:20
SV class3evo-ro.com

sv แนวคลาส3 เก็บเลเวล pvp หาของ

เป็นPre-Renewal เล่นง่ายไม่ยุงยาก

Lv 175/60 ตามแพทล่าสุด เผ่าใหม่ โดแรม อาชีพใหม่ Kagerou Oboro Rebellion

Dungeons ใหม่ Monster ใหม่ item ใหม่ skill ใหม่ คลาส3 ทุกอาชีพ ล่าสุดตามแพท

EXp x 50 job x 50 Drop x 30 Bossdrop x1

https://www.youtube.com/watch?v=N0qtlKIScRs

มี pet ช่วยเก็บเลเวล ไม่เดิมๆ อย่างที่ท่านคิด
ตาม sv นี้มานาน ชอบแปลดี เล่นมาชวนเพื่อนๆ ชาว jokergameth ไปลองดู หาเพื่อนไปวอ เล่น EXE แล้วชำ

liger0000
16th December 2016, 06:15

Black Desert ไม่เสียตังคับแต่ต้องมุด+เซิฟเกาหลีสมัครเองไม่ได้ต้องซื้อไอดี

Revelation ยังไม่เปิดนะคับ

Zaraki Kempaji
20th December 2016, 23:21
Black Desert ไม่เสียตังคับแต่ต้องมุด+เซิฟเกาหลีสมัครเองไม่ได้ต้องซื้อไอดี

Revelation ยังไม่เปิดนะคับ

ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกต้องใช้เบอร์โทรศัพเกาหลีในการสมัครนี่ครับ แล้วถ้าไม่มี ก็ต้องไปให้ playinter ทำให้ ค่าบริการราวๆ 3 ร้อยกว่าๆ มั้ง