PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใช้ windows 10 เถื่อน จะซื้อเกมบน windows store ได้ไหม

kenjiroza
6th December 2016, 21:14
ใช้ windows 10 เถื่อน จะซื้อเกมบน windows store ได้ไหม

พอดีอยากจะเล่น gear of war 4 แต่มันไม่แครกซักที เลยจะซื้อเอาบนวินโด้สโตร

วินโด้วเถื่อนซื้อได้ไหม หรือต้องซื้อวินโด้วแท้ก่อนคับ

Prirya
6th December 2016, 21:22
:answer ได้

ถือเป็นการเริ่มต้นที่ดี

Got.Jsha
6th December 2016, 21:30
ได้ครับ แต่คุณไม่จำเป็นต้องใช้วิน10เถื่อนก็ได้นี่ครับ วินโดว์10แท้ก็ฟรีอยู่

สมัครอินไซเดอร์ได้ไลเซ็นผูกกับเมนบอร์ดไปก่อน อยากได้ค่อยซื้อ

kenjiroza
6th December 2016, 22:02
ได้ครับ แต่คุณไม่จำเป็นต้องใช้วิน10เถื่อนก็ได้นี่ครับ วินโดว์10แท้ก็ฟรีอยู่

สมัครอินไซเดอร์ได้ไลเซ็นผูกกับเมนบอร์ดไปก่อน อยากได้ค่อยซื้อ

ตัว Pro ได้ด้วยหรอครับ

Got.Jsha
6th December 2016, 22:31
ตัว Pro ได้ด้วยหรอครับ

แล้วแต่ว่าคุณเลือกโหลดตัวติดตั้งวินโดว์ build ใหนมาครับ บางบิวก็ไม่มีตัว pro ให้เลือก

แต่ตัวใหม่ๆคงมีหมดแล้วมั๊งครับ ที่ผมเคยลองมันนานแล้ว ลองหาดูรุ่นก่อนครับค่อยโหลด