PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ Deus Ex Human Revolution ครับๆๆ

vee191
15th October 2011, 10:25
คือผมเล่นไปจนสู้บอสตัวแรกจบ ไอ้บอสที่มีปืนกลน่ะครับ พอจบแล้วขึ้น ฮ. แต่กลับหลุดกลับมาหน้า menu ตอนเริ่มเกมส์น่ะครับ ตอนโหลดด่านใหม่น่ะครับ มันหลุดมาหน้า menu น่ะ
เป็นเพราะอะไรเหรอครับ ของผมตัวลงเป็นตัว Deus Ex Human Revolution Preview Build น่ะครับ ช่วยหน่อยครับ:confused::confused:

vee191
15th October 2011, 12:03
หรือว่ามันเป็นตัว Beta หรือป่าวครับ เพราะแตกไฟล์ ลงแครกเล่นได้เลยน่ะครับ