PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพิ่งจัด Max Payne 3 ทำไมโหมดออนไลน์มันช่างเงียบเหงาจังครับ

ISBRON2B
24th December 2016, 18:02
ตามหัวข้อเลยครับตอนนี้มันไม่มีคนเล่นเลยหรอคับโหมด multiplayer ผมเล่นเจอแค่ 3 คนเอง เกมเพลมันก็สนุกดีนะคับแต่ทำไมไม่มีคนเลยอะคับ

~FeaR~
24th December 2016, 18:46
เกมมันน่าจะนานแล้วอ่ะครับ คนเลยไม่มี

ko555555
24th December 2016, 22:32
ตามที่ท่าน ~FeaR~ บอกครับ เกมมันเก่าแล้ว เกมมันขายตั้งแต่ 1 มิ.ย. 2012 แล้วครับ
ตอนนี้เหลือไม่ถึงสิบวันก็จะเข้าไป2017แล้ว

J ROCK
25th December 2016, 03:04
นี่ะนะ คนเล่นเกมส่วนใหญ่ เกมไหนมี โหมด ออนไลน์ ให้รีบซื้อรีบเล่น

เพราะลาผ่านไปนานแค่ไหนคนจะน้ลงและเลิกเล่นออนไลนกันไปหมด แล้วมาบ่นทีหลังว่าทำไมไม่มีคนเล่นออนไลน์

เก็บตังรอซื้อก่อนเกมออกล่วงหน้าสัก 3-4 เดือนดีที่สุด ผมเองกำลังใช้วิธีนี้อยุ่ได้เปรียบกว่าคนอื่น ได้เล่นพร้อมคนอื่น

ISBRON2B
25th December 2016, 18:45
นี่ะนะ คนเล่นเกมส่วนใหญ่ เกมไหนมี โหมด ออนไลน์ ให้รีบซื้อรีบเล่น

เพราะลาผ่านไปนานแค่ไหนคนจะน้ลงและเลิกเล่นออนไลนกันไปหมด แล้วมาบ่นทีหลังว่าทำไมไม่มีคนเล่นออนไลน์

เก็บตังรอซื้อก่อนเกมออกล่วงหน้าสัก 3-4 เดือนดีที่สุด ผมเองกำลังใช้วิธีนี้อยุ่ได้เปรียบกว่าคนอื่น ได้เล่นพร้อมคนอื่น

เสียดายมากทีพลาดโอกาศไปเพราะเกมเพลโหมดออนไลน์ผมว่ามันสนุกดี ขนาดเล่นแค่ 3 คนยังรู้สึกสนุก แต่ก็ไม่เป็นไร เพราะซื้อมาถูกมากๆ แค่เนื้อเรื่องก็คุ้มราคาแล้ว คิดว่าอุดหนุนค่ายเกมในดวงใจไปแล้วกัน