PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถาม!! โปรแกรมteamviewer

hoomhoom
15th October 2011, 13:39
มันคือโปรแกรมอะไรครับ ส่องดูเพื่อนผ่านเว็บแคมหรอ??
หรือดูว่าเพื่อนกำลังเปิดเว็บอะไรอยู่??
มันคือโปรแกมอะไรครับบบบ??

Battlefield3
15th October 2011, 13:57
อ่อ ... มันคือโปรแกรมคุมเครื่องของคนอื่นน่ะครับ แต่ต้องใช้ รหัสจากเครื่องที่เราจะคุมด้วย คือเครื่องคุณกับเครื่องมี่คุณจะคมต้องมี Teamviewer ครับ

hoomhoom
15th October 2011, 14:32
อ่อ ... มันคือโปรแกรมคุมเครื่องของคนอื่นน่ะครับ แต่ต้องใช้ รหัสจากเครื่องที่เราจะคุมด้วย คือเครื่องคุณกับเครื่องมี่คุณจะคมต้องมี Teamviewer ครับ
อ๋ิอขอบคุณคับ สงสัยมาตั้งนาน