PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เเน่นำเกมOnlineเก็บเวลตีบอสเซิฟนอกปิงน้อยๆทีครับ

482566789
5th January 2017, 17:56
ขอภาพสวยๆระบบดีอย่าง blade and soul เป็นต้นนะครับ

Hannah
5th January 2017, 18:29
BDO
TOS
Rift
Age of Wushu
Revelation Online
Archeage
MU 2
TERA
SWTOR
etc.

เรื่อง ping ก็แล้วแต่ internet ISP ที่ใช้

estelle18
5th January 2017, 18:52
ดีที่สุดตอนนี้คงเป็น Riders of Icarus แต่ต้องมุดแค่ถึงเลือกเซิฟ แล้วปิดเล่นเน็ตตัวเองลื่นๆได้เลย

otheoneo
5th January 2017, 21:37
ดีที่สุดตอนนี้คงเป็น Riders of Icarus แต่ต้องมุดแค่ถึงเลือกเซิฟ แล้วปิดเล่นเน็ตตัวเองลื่นๆได้เลย

ผมปิดตอนเลือกเซิฟไม่เห็นได้เลยครับ มัน Disconnect ตลอด เหมือนเชื่อมต่อเซิฟไม่ได้ ต้องต่อ VPN ค้างไว้ตลอดถึงจะเล่นได้ T T

liger0000
6th January 2017, 07:55
เกมนี้มุดยากแค่ไหนคับ มีกลุ่มหรืออะไรแนะนำไหม

otheoneo
6th January 2017, 10:23
เกมนี้มุดยากแค่ไหนคับ มีกลุ่มหรืออะไรแนะนำไหม

ตามลิ้งนี้เลยครับ https://www.youtube.com/watch?v=xGyRThaajHY น่าจะยังได้อยู่ส่วนตัวผมใช้ VPN4Game ก็เลยสะดวกกว่าอะครับ แต่ผมลองทำวิธีตามคนข้างบนผมปิดตอนหน้าเลือกเซิฟเวอร์แล้วมันหลุดอะครับ ก็เลยคิดว่าน่าจะเปิด VPN ไว้ตลอด ปล.กลุ่มผมเคยเข้านานมาแล้วแต่ตอนนี้ไปค้นหาไม่เจอไม่ทราบว่ากลุ่มปิดไปหรือยังอะครับ

liger0000
6th January 2017, 16:38
you freedomนี้เหมือนมันใช้ไม่ได้อะ

estelle18
7th January 2017, 01:20
เพิ่งกลับมาอ่าน ผมเคยเล่นตอนช่วงเปิดใหม่ๆ เลย ไล่หาวิธีมุดใช้ตามแบบ vindictus na
แต่ตอนนี้ไม่ได้เข้าไปเล่นแล้ว ถ้าจำไม่ผิดมุดถึงเลือกเซิฟนี่คือ กดเข้าเซิฟยังมุดอยู่ พอเลือกตัวได้ผมก็ปิดทุกอย่างหมดเลย ที่นี้ก็เล่นได้ละครับ

แต่ตอนนี้ไม่รู้ยังเหมือนเดิมไหม ไม่ได้ไปเล่นนานละ แต่เกมนี้สนุกมากๆจริงนะ