PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โน้ตบุ๊คหา hotspot ไอโฟน ไม่เจอครับ

jamezerox
14th January 2017, 19:45
ตามหัวข้อเลยครับ หลังจากอัพเดท itune ปุ๊ป โน๊ดบุ๊คก็หา hotspot ไม่เจอเลยครับทั้งแบบ usb และ wifi&Bluetooth
แต่โน๊ตบุ๊คกับ itune มองเห็น ไอโฟน ปกตินะครับ เวลานำมาต่อผ่าน usb
มีวิธีแก้ไหมครับและมันเกิดจากอะไร

helloweentz
14th January 2017, 21:09
แล้ว wifi ตัวอื่น หาเจอไหมครับ

ลองลงไดเวอร์ ใหม่ครับ

jamezerox
15th January 2017, 13:05
แล้ว wifi ตัวอื่น หาเจอไหมครับ

ลองลงไดเวอร์ ใหม่ครับ
หาเจอ wifi อื่นปกติครับ คอมเครื่องอื่นก็หา hotspot จากไอโฟนนี้ได้ปกติ เดี๋ยวลองลง ไดเวอร์ ตามคำแนะนำดูครับ