PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามหน่อยครับ ผมเล่น Master ลีก เล่นแมนยู ทำไมตัวผู้เล่นมันเป็นตัวผู้เล่นที่ konami สร้างมาอะครับ

<[S][P][A][R][D][A]>
15th October 2011, 19:43
ขอถามหน่อยครับ ผมเล่น Master ลีก เล่นแมนยู ทำไมตัวผู้เล่นมันเป็นตัวผู้เล่นที่ konami สร้างมาอะครับ ตัวเดิมๆ ที่เป็นทีมแมนยูจริงๆไปไหนไม่เห็นมีให้เลือกเลย ก่อนหน้านี้ผมลง PESEdit.com 1.1 มันจะมีให้เลือกตัวเดิมที่เป็นของแมนยูจริงๆกับตัวที่ konami สร้างไว้ ทำไมแพทนี้หายไป ผมก็เลยลองเข้าแบบเล่นเลือกทีมธรรมดาปรากฏว่าตัมผู้เล่นเดิมๆของแมนยูก็มีครับ รู้สึกว่ามันจะมีตัวผู้อัพเดทเพิ่มกว่าแพทเก่า น้องทอมมาแล้ว แพท 1.1 ไม่มีน้องทอม แล้วตัวอื่นอีกผมจำชื่อไม่ได้ ติดตรงที่เล่น Master ลีก แล้วมันไม่มีให้เลือก ตัวเดิมๆของแมนยูเท่านั้นเอง มีใครเป็นแบบผมบ้าง

Netball07
15th October 2011, 19:49
ต้องไปปลดล็อคใน Extra Content ก่อนครับถึงจะได้นักเตะจริงของทีมนั้นๆมา

<[S][P][A][R][D][A]>
15th October 2011, 20:09
ขอบคุณมากครับ ผมก็ลืมไปแเลย ตอนแรกผมลง ตอนหลังลบเกมลงใหม่ของ reloaded แล้วลืมลง ใช้ได้แล้วครับขอบคุณมากๆ