PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาด่วน เกี่ยวกับโปรแกรมแปลงไฟล์

soulexsosis
16th October 2011, 15:07
คือว่าเราใช้โปรแกรมแปลงไฟล์ พอใช้ format factory แฟลงไฟล์ ตอนแรกก็ไม่เป้นไร แต่พอมาเมื่อไม่นานมานี้ พอแปลงไฟล์ แล้วเครื่องมันดับหน้าจอสีฟ้ามีตัวหนังสือขึ้นเต็มเลย (เหมือนแรมหลวม) แต่พอ เอาแรมออกมาเอายางลบๆดูก็ยังเหมือนเดิม จะทำไงดีอะ

mikeGLA
16th October 2011, 17:22
เป็นกับโปรแกรมนี้อย่างเดียวเลยเหรอครับ

soulexsosis
16th October 2011, 18:24
เป็นกับโปรแกรมนี้อย่างเดียวเลยเหรอครับ

โปรแกรม xilisoft video converter ultimate ก็เป็นค่ะ

mikeGLA
17th October 2011, 10:41
เครื่องร้อนเกินไปรึเปล่าครับ แต่ปัญหาแบบนี้เกิดได้หลายสาเหตุครับอาจจะเป็นเพราะไฟล์ไม่สมบูรณ์ก็ได้ครับต้องดูโค้ดที่ขึ้นบนหน้าจอบลูสกรีนน่ะครับ คิดว่าอาจจะเป็นเพราะไฟล์ของวินโดว์ได้รับความเสียหายน่ะครับ
ถ้าเป็นไปได้ลองลงวินโดว์ใหม่ดูครับ

poweruser
19th October 2011, 09:13
เป็นที่วินโดว์ละ