PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หาคนช่วยทำเว็บไซต์เกี่ยวกับเป็นเว็บโหลดเกมครับเปิดเว็บได้4วันมีคนเข้า200-400+ครับ เเนะนำต่อหน่อยครับ

Plamgram
17th March 2017, 13:13
คือตอนนี้ผมเปิดเว็บโหลดเกมส่วนใหญ่จะเป็นโหลดจาก Google Drive ไฟล์เดียวเน้นโหลดง่ายๆครับ
เเต่ตอนนี้ยังไม่มีเงินลงทุนซื้อโดเมนเป็นของตัวเองใช้ Wordpress ฟรีอยู่ครับหาคนช่วยลงทุนครับตอนนี้
อยากได้โดเมนเป็นของตัวเองก่อนเลยเเละก็ขอคำเเนะนำจากเพื่อนๆพี่หน่อยครับว่าควรพัฒนาไปยังไงบ้าง
ให้รุ่งครับผม

IONG_BA
29th March 2017, 17:40
สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้

.::PheoniX::.
29th March 2017, 18:35
อยากให้รุ่งๆต้อง
1.อัพบ่อยๆคับ เกมส์อัพอย่าให้ขาด ให้เว็ปมีการอัพเดทอยู่เกือบตลอด
2.หน้าเว็ปคับ หน้าเว็ปต้องดูง่ายค้นหาง่ายและไม่รก
3.เนื้อหารายละเอียดเกมส์แต่ละเกมส์ครับ ต้องชัดเจน
4.ลิ้งค์ดาว์นโหลดคับ ต้องมีสำรองไว้เว็ปสองเว็ปเผื่อเว็ปนึงโหลดไม่ได้ จะแบ่งพาทหรือไม่ก็แล้วแต่
5.โฆษณาครับ เน้นโพสหลายๆบอร์ดโดยต้องไม่ทำการละเมิดกฏของบอร์ดใดๆ และต้องไม่โพสจนน่ารำคาญคับ

ปล.สุดท้าย ขอดูเว้ปหน่อยคับ