PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ท่านใดมี LMA manager 2006 อยู่บ้างครับ

therock2530
14th July 2011, 11:44
เป็นเกมส์ที่ผมมีติดเครื่องตลอดเวลาไม่ว่าจะนานแค่ไหน มีแผ่นแต่เสียหายไป 2 ปีที่แล้ว เป็นที่น่าเศร้า -*- โดยตีนแมวมาขโมย ฮาทดิท ไปเกมส์อดีตแห่งความทรงจำมีอยู่มากมายในนั้น Y_Y (ฮาทดิกชนิดพกพา 40GB) หายไปทั้ง 3 ชิ้นเลย
เกมส์ที่ต้องการ เก็บไว้ ตังก็หมดละซื้อเกมส์เก่าที่เคยมีมาเก็บเพื่อไว้ให้ลูกได้ดูว่า พ่อเคยเล่นแบบนี้มาก่อน(เพื่อจะมีอะไรเล่นกับลูกเมื่อยุดสมัยเปรียบไป เล่นตามลูกไม่ทัน เลยมาเล่นแบบเก่าๆ แข่งกัน)

- LMA manager 2006 (ขอหน่อยงบไม่มีพอซื้อของแท้)
เกมส์เดียวที่ต้องการในตอนนี้ที่พอนึกออก ครับ
ท่านใดมี ช่วยอัพให้ผมด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ ขอบคุณครับ