PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : UltraSurf โปรแกรมทำให Putlocker โหลดไม่จำกัด ใช้ได้จริง ใช้โหลดเกมจน ฮาร์ดดิส พังไปแล้ว ตัวนึง

Jenpinjai
17th October 2011, 11:46
ถ้าไม่ดีจริง ผมจะเอามาปล่อยทำเพื่อ?

Download Here (http://adf.ly/3FNPD)

โปรแกรมนี้ เป็นโปรแกรมประมาณว่า จำลองไอพี เครื่องคอม แล้วจะสุ่มไปเรื่อยๆ อ่ะคับ

มันมีผลทำให้เครื่องเอ๋อ เหมือนโปรแกรมโล่เขียวไหม

โปรแกรมนี้ ไม่มีผลต่อ CPU หรือ RAM มันจะประมวลผล เฉพาะ Network เท่านั้นครับ และก็ไม่ต้องรอ เชื่อมต่อนานด้วยครับ

ใช้ไงอ่ะคับ

รันโปรแกรม แล้วรอ ถ้าได้ผลมันจะขึ้น Status: Successfully connected to server! (รอไม่นาน ขึ้นกับเน็ตของท่านด้วยครับ)

ใช้ได้ 100 เปอร์ครับ ลองมาแล้ว พอโหลดไฟล์จาก Putlocker ถ้าเปิดโปรแกรมค้างไว้เหมือนเน็ตมันจะอืด ต้องปิดโปรแกรมด้วยครับ

Zidane
17th October 2011, 11:53
ผิดหมวดนะครับ

sillyfools43
17th October 2011, 12:09
ผิดอย่างแรงเลยคับ แต่ก็ขอบคุณ

gerawat
17th October 2011, 12:58
ใช้ไงอ่ะคับ

Jenpinjai
18th October 2011, 13:42
ขอโทษที่ผิดหมวดนะครับ คิดว่าคนเข้าเยอะอ่ะหมวดนี้

Dr.dog
18th October 2011, 13:45
เเหล่ม เลยๆ :dance

date kyo
18th October 2011, 22:10
ขอบคุณหลายๆเน้อ

arthur1973
18th October 2011, 22:37
จขกท คับลบไปนะคับอันนี่ผมใช้ในการทำงาน คอมผมพังไป2รอบเพราะอันนี่ มันเป็นตัวดูดไวรัสนะครับ ลบเลยเวลาใช่มันจะฝังและแอบปิดแอนตี่ไวรัสเวลาไม่สังเกสนะครับ ใช่ Hotspots ดีกว่าครับ

ปล.ด้วยความหวังดี

kanoktuch2
18th October 2011, 23:05
จขกท คับลบไปนะคับอันนี่ผมใช้ในการทำงาน คอมผมพังไป2รอบเพราะอันนี่ มันเป็นตัวดูดไวรัสนะครับ ลบเลยเวลาใช่มันจะฝังและแอบปิดแอนตี่ไวรัสเวลาไม่สังเกสนะครับ ใช่ Hotspots ดีกว่าครับ

พอจะเข้าใจละว่าทำไม HDD ของจขกทถึงพัง = ="

ThaiCG
18th October 2011, 23:30
ไม่ค่อยรูเรื่องนะตัวเธอว์ เอื้อมมือไปกด สวิตเลาเตอร์แล้วเปิดใหม่ไม่ถึง 1นาทีก็โหลดต่อได้แล้ว จะต้องไปหาอะไรมาทำให้เครื่องเมาตับเพิ่มอีกทำไม -.-
แต่ก็เอาเถอะ เครื่องใครเครื่องมัน แต่ที่แน่ๆผิดหมวดในเรื่องส่วนรวม -.- เบื่อแล้ว "ขอผิดหมวดสักครั้ง " "ยอมผิดกฏเพราะอยากแจก" "ขอโทษที่ผิดหมวดนะครับ คิดว่าคนเข้าเยอะอ่ะหมวดนี้ "
ที่หลังทำบร์อด ไม่ต้องแยกหมวดแล้วมั้ง รวมหมวดเดียวไปเลยเป็นไง ?? ช่วยๆกันเคารพกฏสักนิดสิ จิตสำนึกอะ ถ้าอยากแจกจริง โพสที่หมวดให้ถูกต้องแล้วทำลิ้งในลายเซ๊น ก็ได้ ใครจะเผาบ้านเหรอ

Jenpinjai
18th October 2011, 23:34

เอ่อ ผมใช้มา สี่ เดือนแล้ว คอมผมไม่เห็นเป็นอะไรเลย สงสัย ตัวที่คุณดาวน์โหลดมา มันมีไวรัสแถมมามั้งครับ ผมใช้ Nod32 ก็ไม่เห็นมีไรผิดปกติหนิ

Jenpinjai
18th October 2011, 23:38
ไม่ค่อยรูเรื่องนะตัวเธอว์ เอื้อมมือไปกด สวิตเลาเตอร์แล้วเปิดใหม่ไม่ถึง 1นาทีก็โหลดต่อได้แล้ว จะต้องไปหาอะไรมาทำให้เครื่องเมาตับเพิ่มอีกทำไม -.-
แต่ก็เอาเถอะ เครื่องใครเครื่องมัน แต่ที่แน่ๆผิดหมวดในเรื่องส่วนรวม -.- เบื่อแล้ว "ขอผิดหมวดสักครั้ง " "ยอมผิดกฏเพราะอยากแจก" "ขอโทษที่ผิดหมวดนะครับ คิดว่าคนเข้าเยอะอ่ะหมวดนี้ "
ที่หลังทำบร์อด ไม่ต้องแยกหมวดแล้วมั้ง รวมหมวดเดียวไปเลยเป็นไง ?? ช่วยๆกันเคารพกฏสักนิดสิ จิตสำนึกอะ ถ้าอยากแจกจริง โพสที่หมวดให้ถูกต้องแล้วทำลิ้งในลายเซ๊น ก็ได้ ใครจะเผาบ้านเหรอ

ถามถึงจิตสำนึก ก็ พิมพ์ภาษาไทย ให้ถูกก่อนเถอะ ดราม่าตัวพ่อ

Jenpinjai
18th October 2011, 23:39
พอจะเข้าใจละว่าทำไม HDD ของจขกทถึงพัง = ="

HDD พัง หน่ะ หมายถึง ใช้ มานานแล้ว ไม่ใช่พังจริงๆ ถ้ามันไม่ดีจริง ผมจะเอามา ปล่อยทำเพื่อ?

GeminiIcey
18th October 2011, 23:45
มันเป็นโปรแกรมพร้อกซี่ครับ ตัวโปรแกรมไม่ใช่ไวรัสหรอก แต่ใครใช้เร้าเตอร์บางยี่ห้อมักจะเกิดปัญหาเวลามีโปรแกรมจำพวกนี้เข้าไปยุ่งกะเรื่อง network connection จนเป็นรูโหว่ แล้วไวรัสมันก็อาศัยรูนั้นเข้ามา

ผมเองก็เคยโดนทีนึง ไม่ใช่โปรแกรมนี้หรอกนะ ตอนลง ตอนใช้น่ะไม่มีปัญหาหรอก (ใช้มุดดินเวลาเล่นเกมออนไลน์ที่มันบล็อค) แต่พอไปปรับ ip พร้อกซี่อะไรนิดหน่อยแล้วเปิดๆปิดๆการทำงานของโปรแกรมถี่ไปนิดจนโปรแกรมมันค้างแล้วเน่าไป ตอนนั้นไอ้เราก็ไม่เชี่ยวชาญเรื่องนี้ ก็เลยถอนโปรแกรมออก ไม่ทันมองว่าโปรแกรมมันเปิดรูไว้ เท่านั้นแหละครับ ไวรัสทะลักเข้ามาเลย -*-

ถ้ากะจะใช้แค่โหลดผ่านเวบฝากไฟล์อะนะ ผมเห็นด้วยกะ rep ของคุณ ThaiCG เรื่องที่ว่าแค่รีเน็ตใช้เวลาไม่ถึงนาทีก็จบแล้ว คลิกเมาส์2ทีเองด้วย ไม่ต้องลำบากหาโปรแกรมอะไรมาลงก็ได้ -.-

sapon
19th October 2011, 00:30
ใช้ได้ 100 เปอร์ครับ ลองมาแล้ว พอโหลดไฟล์จาก Putlocker ถ้าเปิดโปรแกรมค้างไว้เหมือนเน็ตมันจะอืด ต้องปิดโปรแกรมด้วยครับ

AT[m]-l3LADE
19th October 2011, 00:44
ผมใช้แล้ว เน็ตอืดเลย ปิด ก็ยังอืด แต่โหลดได้จริงครับ

ThaiCG
19th October 2011, 01:40
โอว.. ขอโทษด้วยครับพี่ ที่ผมพิมพ์ภาษาไทยผิดจนทำให้พี่อ่านไม่รู้เรื่อง สงสัยผมคงต้องกลับไปนั่งเรียนภาษาไทยกับลูกๆใหม่ซะแล้ว (อาจารย์สวยมาก*-* )

anoko
19th October 2011, 21:52
โปรแกรมนี้เอาไว้ปลอมipนั่นเองครับสุดยอดมาก แต่กำลังรู้ว่ามันเอาไว้โหลดได้ด้วย