PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะทำยังไงดี เมื่อรู้ว่าทุกคนเกลียด ผมเพียงแค่โพสเฟสเฉยๆ ขอวิธีแก้ไขจากเพื่อนๆทุกคนด้วยคับ

tamprojectz
23rd June 2017, 08:26
dsfdsfdsfdsfdsfs

คนห่วยๆ
23rd June 2017, 10:57
ภาพที่ลงไม่ขึ้นอะครับ ผมเลยไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นในภาพนะครับ

จากที่ผมเข้าไปดูในยูทูป แล้วก็เฟสบุ๊ค ภาพสวยครับ เป็นคนที่มีจินตนาการดีมาก สุดยอดเลยครับ

ผมแปลกใจว่าอะไรถึงทำให้พี่ชาย2คนของคุณเกลียดเอา เพราะเรื่องที่ว่าโพสรูปลงเฟสบุ๊คเหรอครับ ผมว่ามันแปลกๆ เอาเป็นว่าถามไปตรงๆเลยดีกว่าครับว่าทำไมถึงเกลียดเรา ไม่ชอบอะไรเรา โดยเฉพาะพี่ชาย2คนเลยครับ แต่อย่าไปแคร์อะไรมากเลยครับ สิ่งทีทำอยู่มันดีและมันไม่ได้ผิดอะไรเลยครับ สู้ๆนะครับ อย่าเลิกทำต่อนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ ^^"

:thank:thank

OffGamersThailand
23rd June 2017, 11:05
ไม่กล้าฟันธงค่ะ เอาเป็นว่าอะไรที่ทำแล้วดีแล้วไม่เบียดเบียนใครก็ทำไปแล้วกันเนอะ

tamprojectz
23rd June 2017, 11:27
ผมคิดว่ามันไม่น่าจะเกิดขึ้นในสังคมพี่น้อง ยิ่งเพือ่นๆ ยิ่งไม่ชอบผมไปใหญ่

tamprojectz
23rd June 2017, 11:28
ขอบคุณคับ เเต่ นี้ เขามาเบือนเราสิแย่จัง

tamprojectz
23rd June 2017, 11:34
ภาพที่ลงไม่ขึ้นอะครับ ผมเลยไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นในภาพนะครับ

จากที่ผมเข้าไปดูในยูทูป แล้วก็เฟสบุ๊ค ภาพสวยครับ เป็นคนที่มีจินตนาการดีมาก สุดยอดเลยครับ

ผมแปลกใจว่าอะไรถึงทำให้พี่ชาย2คนของคุณเกลียดเอา เพราะเรื่องที่ว่าโพสรูปลงเฟสบุ๊คเหรอครับ ผมว่ามันแปลกๆ เอาเป็นว่าถามไปตรงๆเลยดีกว่าครับว่าทำไมถึงเกลียดเรา ไม่ชอบอะไรเรา โดยเฉพาะพี่ชาย2คนเลยครับ แต่อย่าไปแคร์อะไรมากเลยครับ สิ่งทีทำอยู่มันดีและมันไม่ได้ผิดอะไรเลยครับ สู้ๆนะครับ อย่าเลิกทำต่อนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ ^^"

:thank:thank

ขอบคุณคับ แต่มันเป็นสิ่งที่ไม่น่าเกิดในสังคมไทย ยิ่งถ้าเป็นพวกเพือ่น นี้ ยิ่งไม่ชอบผมเข้าไปใหญ่

kaninhot004
23rd June 2017, 13:12
ถ้าทำแล้วไม่เบียดเบียนใคร ก็เฉย ๆ ไว้ครับ และพยายามพัฒนาฝีมือตัวเองต่อไป ลุย ๆ

kingtamza
23rd June 2017, 13:38
ลองไปสร้างเพจดู แล้วก้โพสลงแต่เพจ ถ้ายังตามมาเกลียดอีก แล้วค่อยนั่งขำดีกว่านะ :o:o:o

tamprojectz
23rd June 2017, 13:46
ลองไปสร้างเพจดู แล้วก้โพสลงแต่เพจ ถ้ายังตามมาเกลียดอีก แล้วค่อยนั่งขำดีกว่านะ :o:o:o

ชอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ

tamprojectz
23rd June 2017, 13:47
ถ้าทำแล้วไม่เบียดเบียนใคร ก็เฉย ๆ ไว้ครับ และพยายามพัฒนาฝีมือตัวเองต่อไป ลุย ๆ

ขอบคุณคับ คงต้องทำใจ กับคนพวกนี้จริงๆ

sattawat1979
23rd June 2017, 16:16
ชอบอะไรก็ทำไปเถอะครับ อย่าได้แคร์สื่อ :o

เป็นเรื่องธรรมดาน่ะ คนเรามีสิทธิ์จะชอบจะเกลียดใครก็ได้ อะไรที่ดีๆก็เก็บไว้ปรับปรุง อะไรไม่ดีก็ปล่อยผ่านไป

ชีวิตก็แบบนี้มีทั้งสรรเสริญ นินทา ตามโลกธรรม 8

tamprojectz
24th June 2017, 13:00
ชอบอะไรก็ทำไปเถอะครับ อย่าได้แคร์สื่อ :o

เป็นเรื่องธรรมดาน่ะ คนเรามีสิทธิ์จะชอบจะเกลียดใครก็ได้ อะไรที่ดีๆก็เก็บไว้ปรับปรุง อะไรไม่ดีก็ปล่อยผ่านไป

ชีวิตก็แบบนี้มีทั้งสรรเสริญ นินทา ตามโลกธรรม 8

ขอบคุณครับ คงต้องปลง

bank9398
24th June 2017, 18:42
นอกเรื่องหน่อยนะครับ พอดีอยากทราบ สถานที่ถ่ายกับเสือ ครับ
จำความได้ว่าสมัยยังเป็น เด็กประถม ผมเคยเห็น รูปแบบนี้แหละ รูปผมจับเสือ รูปแบบของคุณ เลย
ปัจจุบัน รูปของผมหายไปแล้วครับ คิดถึงมาก
ปล. สงสัยจริง ๆ ครับ

tamprojectz
24th June 2017, 19:22
นอกเรื่องหน่อยนะครับ พอดีอยากทราบ สถานที่ถ่ายกับเสือ ครับ
จำความได้ว่าสมัยยังเป็น เด็กประถม ผมเคยเห็น รูปแบบนี้แหละ รูปผมจับเสือ รูปแบบของคุณ เลย
ปัจจุบัน รูปของผมหายไปแล้วครับ คิดถึงมาก
ปล. สงสัยจริง ๆ ครับ

มันไม่น่ามีเรื่องแบบนี้ในเกิดสังคมพี่น้อง คนที่เสียใจคือแม่นะ