PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : assassin's creed black flag มีปัญหาครับ

cloud14
1st July 2017, 17:58
assassin's creed black flag พอกดใช้ eagle vision แล้วค้างแก้ยังไงครับมีใครเป็นแบบผมบ้าง...

offerre
1st July 2017, 18:06
ถ้าเล่นเถื่อนแนะนำให้โหลดใหม่ หาเจ้าอื่นใหม่ครับ

ส่วนตัวเล่นของแท้มาไม่เคยมีปัญหานะ
ถ้าเล่นบนสตีมให้ลองกด verify ไฟล์ดู เผื่อมาไฟล์บางตัวเสียหาย

`Hell
1st July 2017, 18:44
ผมเคยเป็นครับ เล่นเถื่อน แพทมันเก่าแล้ว ถ้าจะให้ดี ต้องหยุดวิ่งแล้วยื่นแล้วค่อยกด eagle ครับ ถ้าใช้ขณะวิ่งเกมเด้งครับ ผมเคยเป็นแต่ตอนนี้ไม่เป็นครับเล่นแท้ละ