PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วงนี้โหลดอะไรจาก one2up ไม่ได้เลย มีใครเป็นเหมือนกันหรือเปล่าครับ

SilverHand
20th August 2017, 21:40
ช่วงนี้โหลดอะไรจาก one2up ไม่ได้เลยครับ ขึ้น 404 Not Found ทั้งหมด ไม่ว่าลิงค์ของใคร แต่โหลดจากเว็ปอื่นได้ปกติ มีใครเป็นเหมือนผมบ้างมั้ยครับ

purinatjr
20th August 2017, 22:45
เป็นที่สัญญาณแถวนั้นไหมครับ
เพราะตรงนี้ยังสามารถโหลดได้ปกติครับ

SilverHand
20th August 2017, 23:26
เป็นที่สัญญาณแถวนั้นไหมครับ
เพราะตรงนี้ยังสามารถโหลดได้ปกติครับ

อ่าาาาา ท่านกล่าวมาผมนี่อ๋อเลยครับ ก็อาจจะใช่ ช่วงนี้ฝนตกหนัก ตรงปากซอยเค้าลอกคลองลองคูน้ำ ทำถนนใหม่ รื้อเสาสายไฟออกเยอะเลย อาจจะใช่