PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : !!จัดทีม Dota ครับใครสนใจเข้ามาอ่านก่อนได้ครับ++

idmegame
18th October 2011, 12:36
คือว่าพอดีผมเล่น Dota แล้วรู้สึกอยากจัดทีมหรือว่าอยากพัฒนาฝีมืออะครับ ขอแค่ 4 คนเท่านั้นนะครับรวมผมเป็น 5 พอดี คือถ้าเกิดมีการแข่งขันหรืออะไรก็ตามอยากไปลองหาประสบณ์การอะไรบ้างอะครับ ไม่อยากเป็นเด็กติดเกมส์หรือเล่นเกมส์ไปวันๆ ถ้าใครสนใจทิ้งอีเมลล์ไว้ได้นะครับ (ปล. ผมเป็นคนเพชรบูรณ์นะครับ

ขอโทษด้วยนะครับที่ตั้งกระทู้ไร้สาระขึ้นมา:)

ขอโทษที่กระทู้แรกตั้งผิดหมวดด้วยละกันนะครับพอดีไม่ทราบนะครับ

Noname1
18th October 2011, 13:35
เข้าทีมผมปะละ ครับ

Captain ทีมผม เล่นฮาตลอดครับ ฮ่าๆไม่เคยหมดมุขสักที

แพ้ก็ไม่เครียด ฮ่าๆ

ImportantGameReview
18th October 2011, 13:38
อืมใช่ตามที่มีนบอก เข้าทีมเราไหมล่ะ ???
ผมเป็น กัปตันทีมน่ะ ส่วนมากเล่นเอาฮ่าอย่างเดียว
ว่าแต่ จขกท มีไมค์ป่ะครับ เข้ามา TS จะดีมาก