PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ เรื่อง โน๊ตบุค

llawlietclub
14th July 2011, 16:19
มีงบ 20000 ครับ ช่วยแนะนำโน๊ตบุคหน่อยครับ เอาแบบพอประมาณ ไว้ทำงานดูหนัง เล่นเกมบ้างนิดๆหน่อยๆ
ช่วยแนะนำทีครับ หลายๆทางเลือกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ

Airockerlast
14th July 2011, 16:55
แนะนำ Aspire 4540G นะครับ ของAcer
เล่นเกมส์OK ครับเล่นได้หลายเกมส์อยู่ = = จะพูดว่าบานเลยก้พูดได้ครับ
ทำงาน ก็ได้นะ ดูหนังฟังเพลงสบาย ครับ
ผมซื้อเมื่อปีครึ่งโน่น ราคา สองหมื่นกว่า ตอนนี้ไม่น่าจะถึงสองหมื่นแล้วนะครับ
ก็แนะนำได้แค่นี้ครับ ผมใช้สำหรับผ ผมคิดว่าดีนะ มันใหญ่ดี จอใหญ่ด้วย
ผมชอบ แบบนี้มากกว่า ส่วนรุ่นอื่นๆนั้น ไม่ทราบครับ ดีหรือไม่ดี ก็อย่าติชมกันครับ
จะทำให้เสียน้ำใจ แหะๆ T^T

14th July 2011, 17:12
ขอบคุณมากครับ มีใครมีความคิดเห็นอื่นอีกบ้างครับ ...

15th July 2011, 09:47
ช่วยหน่อยจ้า ใครแนะนำได้อีกบ้าง