PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยเล่นเกม Minesweeper ของ wib7 ผมมีวิธีเอาชนะในโหมด [99] มาฝากครับ

boycoh
18th October 2011, 17:15
ก่อนอื่นก็เลือกแผนที่ระดับยากสุดครับ มันจะมีให้เลือก [99] มายถึงจำนวนลูกระเบิดทั้งหมดในแผนที่ พอเราเเพ้ ระบบก็จะเปิดแผนที่ให้เราเห็นลูกระเบิดทั้งหมดในแผนที่

สูตรก็คือทำการ save ภาพไว้ครับ แล้วเราก็กด "เริ่มต้นเกมใหม่" มันก็จะให้เราเล่นอีกครั้งแผนที่เดิม ^^ ง่ายมากเลยใช่ป่ะ

ผมชนะแค่ โหมด เริ่มต้นเท่านั้นเอง ไม่เเพ้ด้วย (ยกเว้นเปิดเกมมาโดนระเบิดซ่ะก่อน--*)

แต่ขอบอกเลยครับว่า ถึงเเม้จะ save ภาพเอาไว้ก็ตาลายเหมือนกันเพราะตาราง(ช่อง)มันเยอะจนตาลาย >.<

ว่างๆผมก็เล่นเกมพวกนี้อ่ะครับ แก้เซ็ง ใครมีเกมนุกๆ ก็เอามาฝากกันมั้งน่ะครับ สูตรโกงก็ได้

ขอตัวไปก่อนน่ะครับว่างๆจะอัพเกมเอาไว้ให้เล่น

Mobster
18th October 2011, 17:54
ก็ชนะ 10 ครั้ง จากการเล่นพันกว่าครั้งนั้นแหละในโหมด Advanced

:rofl

Nelliel Tu Odelschwanck
18th October 2011, 19:33
ผิดหมวดจ้า