PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมอยากระบายมาก

princegameza
14th July 2011, 17:27
คือว่าผมเป็นคน คนนึงที่ชอบถูกเพื่อนของผมดูถูกมากๆ เวลาผมจะทำอะไรก็โดนด่าไปหมด เช่น ผมพูดผิดแค่ 2-3คำ มันก็ด่าผมว่า"ไอประสาทแดก" ผมล่ะเกลียด คำนี้จริงๆ
แล้วเวลาที่ผมจะจีบใคร มันก็ด่าผมเหมือนกันว่า"ผมไม่คู่ควรกับเค้าหรอก" แล้ว ผมเป็นคนที่น่าตาก็งั้นๆ พูดไม่่ค่อยเก่ง แล้วก็ ชอบทำตัวเป็นเด็กๆ เพื่อนผมมันหล่อทุกคน ครับ
เวลาผมจะไปใหนมันก็ว่าผมตลอด ผมเลย ทนครับ ทนแล้วก็เหมือนเดิมไม่รู้จะทำยังไงดี เป็นเพื่อน ที่ผมไม่ ชอบมากๆเลย เวลาผมทำอะไรให้มันผิด ผมจะคิดถึงพวกมันเสมอ
แต่มันชอบทำเรื่องที่ไม่ดี แล้ว มาว่าผม มันไม่เคยแคร์ผมเลย เมื่อ 1เดือนที่ผ่านมา ผม จีบผู้หญิงอยุ้คนนึง ไม่ค่อยน่ารักหรอก กำลัง จีบอยู่ คุยกับทุกวัน
เพื่อนผมมันก็มาบอกว่า "***จีบไม่ติด หรอก 555+" มันทำให้ผมแค้นมันมาก แล้วก็เป็นจริงๆ ผมจีบไม่ติด แถมเจ้บมากๆ ผมไม่รู้จะทำยังไงดี ผมอยาก ย้ายร.รมากๆ
เพราะผมทนเพื่อนผมไม่ไหวแล้ว เพื่อนที่ดีของผม มี 3 คน ที่เหลือ มันเหี้* มาก TTบอกผมที่เถอะว่าให้ทำยังไง

locketeer
14th July 2011, 23:00
- - คุณก็ ลองเอานิสัย ที่เพื่อนคุณทำกับ คุณ ทำกลับ มั่งสิ สวนไปเลย เวลา มันพูดผิด

Maggots
15th July 2011, 00:14
อย่าเรียกว่าเพื่อนเลยครับถ้าทำถึงขั้นนี้แล้ว

dewerdew
23rd July 2011, 16:30
ต้องอัดให้เละ

bonusz
23rd July 2011, 16:57
เอามันเลย!!!!

WannadiE
23rd July 2011, 17:03
เพื่อนเลวๆก็เหมือน มะเร็งอะ ไม่ดีก็ตัดมันไปซะ เพื่อนดีๆ มีตั้ง 3คน กลัวอะไร

FRONG 98
23rd July 2011, 18:08
ผมโดนหนักกว่านั้นอีกผมโดนทั้ง เสร็จกันเเล้ว ไม่ติดหรอก เดี๋ยวมันก็ฆ่าเอา เเละอีกเยอะเเยะ เเต่ผมก็ไม่สน จนผมได้เป็นเเฟนกับคนๆนั้น มันก็ยังมาลามมาเเถมมาเเช่งว่าเดี๋ยวก็เลิก จนตอนนี้ยังไม่เลิกเลย เเต่ผมไม่สนหรอกเพราะ
พวกนี้มันด่าเอาสนุก อย่าไปคิดไรมากครับ :)

Nemisis'
24th July 2011, 17:06
อย่าไปแคร์ฺครับ !! มันมายุ่ง นายก็อย่าไป ทำเป็นมีอารม หรือ ทำเป็นแบบว่าเจ็บกับคำที่มันดูถูก หรือ ด่า นาย :beee

หรือไม่ นายก็ลองแสดงความ เป็นตัวนายให้ พวกนั้นเห็นไปเลย ลองแสดงตัวตนที่แท้จริงหรือระบายให้พวกนั้นรู้ ว่า นายรู้สึกยังไง กับ สิ่งที่มันทำกับนาย :yes
เป็นกำลังใจให้ครับ :)

ปล. ชีวิตยังมีพรุ้งนี้เสมอ

toueng
24th July 2011, 17:12
ผมมีเพื่อนดีๆ แค่ คนเดียวเอง