PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องหนังเข้าโรง

thetopzrr
21st December 2017, 23:25
ปกติหนังใหญ่ๆจะอยู่หลายเดือน
อยากรู้ว่า star wars ประมาณวันที่ 27 นี้ จะพอมีรอบ soundtrack อยู่ใหมครับ แล้วมีที่ใหนบ้างในเขตกรุงเทพ

sattawat1979
21st December 2017, 23:34
จะฝึกภาษาอังกฤษสินะครับ เลยอยากดู Soundtrack :yes ลองเข้าเว็ปไซต์ Major Cineplex ดูสิครับ แต่หนังฟอร์มใหญ่แบบนี้น่าจะมีรอบ soundtrack อยู่แล้วนะ

แต่ก็ไม่แน่ใจนะครับ ผมเองก็ไม่ได้เข้าโรงหนังมาหลายปีละ โหลดมาดูตลอด :o ดูหนังโรงชอบปวดฉี่ กลับมาแล้วอาจข้ามฉากสำคัญไป ย้อนกลับไม่ได้ด้วย

icehayha
21st December 2017, 23:58
ไม่ได้มานั่งจับสถิตินะ แต่ส่วนใหญ่เท่าที่สังเกต ยิ่งหลายๆวัน ทำไมเหมือนพากไทยจะน้อยลงนะ แต่ ซาวแทรคก็มีเรื่อยๆ

thetopzrr
22nd December 2017, 00:35
จะฝึกภาษาอังกฤษสินะครับ เลยอยากดู Soundtrack :yes ลองเข้าเว็ปไซต์ Major Cineplex ดูสิครับ แต่หนังฟอร์มใหญ่แบบนี้น่าจะมีรอบ soundtrack อยู่แล้วนะ

แต่ก็ไม่แน่ใจนะครับ ผมเองก็ไม่ได้เข้าโรงหนังมาหลายปีละ โหลดมาดูตลอด :o ดูหนังโรงชอบปวดฉี่ กลับมาแล้วอาจข้ามฉากสำคัญไป ย้อนกลับไม่ได้ด้วย

ไม่ได้จิฝึกภาษาครับ เพราะพูดได้ดั่งnativeอยู่แล้ว(มั่นหน้ามาก55)
ผมดูหนังซาวแทรคหมด ยิ่งเป็นสาวกเรื่องนี้มันก็ต้องยิ่งดูซาวแทรคเข้าไปใหญ่ :3