PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Steam กำลังแจกฟรี เกม Stories: The Path of Destinies อยู่ตอนนี้

momowalker
13th May 2018, 09:38
ไม่รู้ว่าผมจะตั้งกระทู้ไว้ในที่ไหนได้ แต่ถ้ามี นักข่าวท่านไหน ตั้งหัวข้อข่าวดีกว่าผม ลบออกเลยนะครับ
แค่เอาข่าวเกมฟรีมาแปะไว้ให้ทุกคนทราบเฉยๆ ก่อนไปทำงาน พอดีเข้าไปเห็นพอดีครับ

วีธีรับก็ง่ายๆ เข้าไปใน steam หรือท่านไหนยังไม่มี ID Steam ก็เข้าไปสมัคร ในเว็ป https://store.steampowered.com/

Login Id ของท่าน แล้ว นำชื่อเกม " Stories: The Path of Destinies " ไปใส่ในช่องค้นหา

เลื่อนลงมาจนเห็นปุ่ม Install หรือ ติดตั้ง ในภาษาไทย กด 1 ครั้ง แล้วเกมจะเข้าไปอยู่ใน ID ของท่านครับผม

ไม่รู้ว่าตัวเกมจะฟรีอีกนานแค่ไหน ถ้าใครเห็นข่าวก็รีบไปรับกันไว้นะครับ

ปล. หากมีนักข่าวท่านไหนนำข่าวมาบอกแล้ว ทำกระทู้ได้สวยงามกว่าผม ก็ ลบ ข่าวของผมแล้วแปะแทนได้เลยครับ ขอโทษทุกๆท่านไว้ด้วยครับผม

kan506506
13th May 2018, 10:41
สังเกตใต้ชื่อเกมมีคำว่า "Free Permanent Copy of Stories: Path of Destinies" แปลไทย "ฟรีสำเนาถาวรของ Stories: Path of Destinies"
น่าจะถาวรนั้นละครับ แต่ก็มีขายในราคาเต็มด้วย !?
คงเป็นตัวก็อปปี้ที่ใช้กับ DLC อื่นๆไม่ได้ละมั้ง

แต่ก็ขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปัน:giveheart

emma150
13th May 2018, 22:04
ทำดีอย่า อาย ครับ ด้านเข้าไว้ :o

eddygararo
14th May 2018, 02:17
ขอบคุณคับ ของฟรีนี่ผมรีบเลย