PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มือใหม่อยากเล่นหุ้น IQ Option , Olymp Trade และ Siam Trade

jacksparo
24th May 2018, 11:58
มีใครได้ลองเล่นแล้วมั่ง ขอคำแนะนำหน่อย
การเล่นแบบนี้สามารถรวยได้ไหม เล่นเป็นอาชีพเลยได้มั้ย
เสี่ยงมากมั้ย
IQ Option , Olymp Trade และ Siam Trade อันไหนดี

Acedia
24th May 2018, 19:15
เว็บหลอกกินตังครับ
กระทู้pantip เพียบครับ

psk023
24th May 2018, 21:09
ผมคนนึงเคยเล่นกะตัวบอกเลยครับ คนที่ได้มีแต่พวกเขาแหละครับ(ผู้โบรคเกอร์รายใหญ่ที่คอยคุมอัตราขึ้น-ลงของตัวหุ้นที่เราเทรดครับ) อย่างเราๆ ไม่ได้แน่ๆครับ อีกอย่างการเอาเงินเข้าออกก็เเสนจะยากเนื่องจาก กม. ประเทศไทยยังไม่รองรับการหาเงินประเภทแบบนี้
มีแต่เสียกับเสียครับ เชื่อผมไม่ต้องไปลุ้นอะไรทั้งนั้น อยากรวยเปิดร้านกาแฟยังเจ๊งยากกว่ามาเล่นอะไรแบบนี้อีกครับ
55555