PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : การอัพเดท กับ multiman ใน PS3 ครับ

sornram
19th October 2011, 17:17
คือซื้อเครื่องจากที่อื่นครับ ถ้าเกิดเราไปดัพเดทเฟิร์มแวร์มันแล้ว ก็จะไม่สามารถเล่นจาก HDD ได้อีกใช่มั้ยครับ
แล้วจะเล่นแท้ได้มั้ยครับ ถ้าเป็นแบบกรณีที่กล่าวมาน่ะครับ

Boss OF Olimpus
19th October 2011, 20:55
ถ้าเราไปอัพเฟิร์มแวร์เราจะไม่สามารถเล่นก็อปได้ครับ แต่จะเล่นแท้ได้มั้ยผมก็ไม่รู้นะครับ เพราะผมก็เล่นแท้มาตลอดแต่ผมว่าน่าจะเล่นแท้ได้นะครับ แต่แต่ถ้าอัพเฟิร์มแวร์แล้วก็จะทำให้กลับมาเล่นก็อปอีกไม่ได้ครับ

sornram
19th October 2011, 22:34
อ้อครับ ถ้าวันนึง อยากเล่นเกมใหม่ๆ จริงๆ ก็กลับไปเล่นแท้ได้สินะครับ แต่ต้องตัดก็อปไปสินะ