PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : shangri-la --> เขียนงี้รึป่าว?

hoomhoom
19th October 2011, 17:59
ใครเคยดูเรื่องshangri-la มั้งครับสนุกรึป่าว ผมเจอผ่านๆในเรดทูป เอ้ย! ไม่ใช่! ยูทูปมันน่าสนุกดีอ่ะครับ กะว่าจะโหลดมาให้น้องดู
อยากได้เรื่องที่คล้ายbeelzebubครับ ตลกและไร้สาระไปวันแต่ก็มีฉากสู้ที่มันดุเดือดอ่ะครับ
ไม่ต้องโมเอะมาก=w= น้องคงไม่หื่น แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o
...................................................................................................................................................................

Blazing-Heart
19th October 2011, 18:17
เก่า :heat ยอมรับเรื่องนี้เป็นเมะม้ามืดทีแรกก็ไม่ได้เลงไว้ดูเล่นๆกลับติดใจอีกเลยดูจนจบไปเลย

xxxlnwjung1
19th October 2011, 18:30
Red-Tube อืมๆเว็ปหนังโป๊ใช่ป่ะ

hoomhoom
19th October 2011, 18:38
Red-Tube อืมๆเว็ปหนังโป๊ใช่ป่ะ
อุ๊ย!!รู้ทัน:blush:blush

jakmagic
19th October 2011, 18:45
shangri-la คงต้องลองดูเอง บางคนก็รู้สึกยืดไป บางคนก็ชอบ โดยส่วนตัวก็ว่าสนุกพอสมควร

"ตลกและไร้สาระไปวันแต่ก็มีฉากสู้ที่มันดุเดือด ไม่ต้องโมเอะมาก=w= "
แนะนำเรื่อง Ben-To เพิ่งฉายไปไม่นานในญี่ปุ่น
ต่อยกันเพื่อแย่งข้าวกล่องลดครึ่งราคาตามร้านต่างๆ แต่ฉากต่อสู้ดุเดือดดีกับเนื้อเรื่องอย่างฮา :o

http://www.youtube.com/watch?v=XJBVBnWeRo4
เห็นมีคนทำซับไทยอยู่ใน tirkx.com แต่เพิ่งมีไม่กี่ตอนเอง

hoomhoom
19th October 2011, 22:02
shangri-la คงต้องลองดูเอง บางคนก็รู้สึกยืดไป บางคนก็ชอบ โดยส่วนตัวก็ว่าสนุกพอสมควร

"ตลกและไร้สาระไปวันแต่ก็มีฉากสู้ที่มันดุเดือด ไม่ต้องโมเอะมาก=w= "
แนะนำเรื่อง Ben-To เพิ่งฉายไปไม่นานในญี่ปุ่น
ต่อยกันเพื่อแย่งข้าวกล่องลดครึ่งราคาตามร้านต่างๆ แต่ฉากต่อสู้ดุเดือดดีกับเนื้อเรื่องอย่างฮา :o

http://www.youtube.com/watch?v=XJBVBnWeRo4
เห็นมีคนทำซับไทยอยู่ใน tirkx.com แต่เพิ่งมีไม่กี่ตอนเอง
ชอบคุณมากจ้า

eternal despair
19th October 2011, 22:44
กินทามะครับ!!! ตลก ไร้สาระ บู๊ดุเดือด(เป็นบางตอน):cool:

shionvs
19th October 2011, 23:07
แชงกรี-ล่า มันจากภาษาเนปาลแปลว่า ดินแดนสวรรค์

เรื่องนี้ดูแล้วติดใจมาก กำลังฉายทางช่องAniMaX อยู่
สาวน้อยบูมเมอแรง

ชอบคนที่เป้นกระเทย มันเท่ ฉลาดๆดี ;w;

ray
20th October 2011, 13:55
เรื่องนิ ตา Lip ยังมีอยู่นี่ ... ตอนแรกไม่คิดจะดูเลย พอดูได้ 3-4 ตอนติดแฮะ ...

hoomhoom
20th October 2011, 21:38
กินทามะครับ!!! ตลก ไร้สาระ บู๊ดุเดือด(เป็นบางตอน):cool:
ผมหาเว็บดหลดตอนที่1ไม่เตจอเนี่ยสิครับ=w=