PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมทีครับซ่อมไฟล์ไม่ได้

kenyoyo
19th October 2011, 19:25
คือว่าผมโหลดหนังมาดูอะครับเป็นไฟล์ winrar มี 5 part part 3 กับ part 5 มันเสียแล้วคนอัพเค้าก็ไม่ได้ลงซ่อมไฟล์ไว้

เลยใช้ winrar ซ่อมไฟล์ winrar ไม่ได้อะครับผมเลยไปโหลดโปรแกรม Recovery Toolbox for RAR มาอะครับ

ทำตามขั้นตอนครับมันก็ซ่อมไฟล์และแตกไฟล์ให้ด้วยแต่ว่ามันก็เสียอยู่ดีเพราะหนังผมดูได้ครึ่งเรื่องมันก็ไปต่อไม่ได้แล้ว

ใครมีทางอื่นช่วยผมช่วยผมทีนะครับ จะขอบพระคุณอย่างสูงที่พยายามขนาดนี้เพราะมันหายากมากครับ

animeth
19th October 2011, 19:31
ถ้าเสียไฟล์เดี่ยวก็คงดูได้นะครับแต่หลายไฟล์ และเจ้าของ ไม่ใส่ไว้ก็ทำใจครับผม

Jung Hye Wook
19th October 2011, 19:32
โหลดไฟล์ที่เสียใหม่สิครับ

kenyoyo
19th October 2011, 19:32
สงสัยต้องทำใจจริงๆไม่เป็นไรดูครึ่งเรื่องที่เหลือจินตนาการเอาละกันครับขอบคุณมากครับ

kenyoyo
19th October 2011, 19:33
อ๋อผมโหลดดูใหม่หลายทีแล้วครับเหมือนเดิมครับก็คือเสียสองไฟล์นี้และครับ ทั้งๆที่โหลดมาความจุมันก็ครบเหมือนไฟล์อื่นคงต้องทำใจแล้วล่ะครับ