PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [กระทู้บ่น]ชักเซ็งกับ Renagade ops แล้วแฮะ

Zidane
20th October 2011, 01:34
ในที่สุดมันก็มาเลื่อนเอา 10 นาที สุดท้าย แถมที่ ทวิสเตอร์ของ SEGA ยังมีหน้ามาบอกว่า
"กำลังปรับจูน ทำให้สมบูรณ์ต่อไปก่อนจำหน่าย เรารับฟังกระแสตอบรับอยู่"
เวรกรรม ตูจะด่าเอ็งน่ะสิ สั่งไปตั้งแต่ตนเดือนกันยา นี่มันปลายตุลาแล้วนะเฮ้ย
ทำไมไม่เอาให้แน่นอนก่อนถึงออกว่าจำหน่ายวะ คอยเก้อ มา 3 ครั้งแล้วโว้ย
กะว่าจะเล่นเกมนี้คอย BF3 ไหง ได้เล่น BF3 คอย renegade ops ฟร่ะเนี่ยยย!!!
โดยจริงๆ แล้ว เกม regade ops นั้น ผมตั้งใจคอย มากกว่า BF3 อีกนะเนี่ย
ทั้งๆที่ avalache engine 2.0 นั้น ก็ทำได้ดีกว่าของคอนโซลแท้ๆ
ดูใน forum ของ steam ก็มีคนโพสมากมาย มาเลื่อนวางจำหน่ายตอน 10 นาที สุดท้าย
มันคิดได้ไง ผมสบถไปเยอะแล้ว มันไม่เต็มไม้เต็มมือเหมือนภาษาไทย เลยเอามาบ่นที่นี่อีกที

พอดีว่าหาแนวร่วม เอาเถอะผมมันแฟน avalanche อยู่แล้ว ยังไงก็ต้อง ซัดกับมันอยู่ดี
ไม่รู้ว่าจะโทษ SEGA หรือ avalanche ดีกับเรื่องการเลื่อนครั้งที่ 3 แบบนี้:cool:

Matizano
20th October 2011, 01:41
เกมนี้ผมก็อยากเล่นเหมือนกันครับ ว่าจะรอดูก่อนว่าใครเอาคีมาขายไหม เห็นเกมเพลสนุกดี co-opกะเพื่อนน่าจะมันส์